Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndiyo Waswahili na Yanayotufanya Tuwe Waswahili??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, May 19, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    1. Unawasalimia watu usiowajuwa na kutaka urafiki na kila
    anayetaka kuzungumza na
    wewe, halafu unaanza kumwita mtu huyo (usiyemjuwa undani wake wala tabia zake)aunt au anco!.
    2. Asilimia 90 ya CD pamoja na cassete za muziki ulizonazo nyumbani ni feki (sio original copies).
    3. Stoo yako imejaa vitu
    (makorokoro) kwa kuwa hutupi kwa kuamini kuwa ipo siku utayahitaji. Kwa mfano, karpet
    ukilitoa hulitupi n.k.
    4. Una machupa ya maji matupu na ya shampoo, chupa za perfume pamoja na vipodozi
    vingine umeweka tuu kwenye rafu au meza yako wala huna shughuli navyo.
    5. Watoto wako wote wana majina ya utani mfano babu ali, chidi, mamu, dida, kibabu, n.k.
    6. Hakuna mtu katika familia yako anayetoa taarifa kwako
    anapo kuja kukutembelea,
    wanajileta tu, hata hawatazami idadi ya watu wanaokuja wala kufikiria watalala wapi!
    7. Mifuko yako imejaa vitu kama vile vijiti vya kusafishia meno,tissue n.k ulivyochukua sehemu kama vile mgahawani
    (Restaurant).
    8. Mama yako ana migogoro na ndugu na hawazungumzi kwa muda wa siku 10 au zaidi.
    9. Hupigi simu isipokuwa katika muda ambao gharama za kupiga
    ni nafuu (mfano usiku sana) na mara nyingi huwa una beep tu hutaki kujitia hasara hata kama
    wewe ndiye uliye na haja hiyo.
    10. Ulipokua mdogo nguo
    unazonunuliwa pamoja na viatu ni vikubwa mara mbili ili uweze kuvivaa muda mrefu zaidi.
    11. Wakati ukisafiri na ndege unabeba mzigo wa uzito mkubwa kuliko inavyoruhusiwa, kwa
    kuwa unataka kumridhisha kila mtu kwa zawadi huko unakokwenda.
    12. Unapomsaidia mtu na
    akafanikiwa basi utakuwa
    unapita na huku unasema kama sio mimi asingekuwa vile yule.
    13. Wale tunaowasaidia wengi wanakosa shukurani na badala yake wanasema, eti kaniletea kijisimu hiki, si hata hapa ningeweza kukipata? Ndio zawadi ya Ulaya hii?! Halafu
    wanacheka!
    14. Hatuvai nguo nzuri au mpya na kujipamba tunapokuwa majumbani mwetu isipokuwa
    tunapokwenda maharusini,
    khitma au kwenye mialiko ya futari au pale tunapoalikwa vyakula na marafiki!
    TUBADILIKE!!
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni tabia za kiswazi kwelikweli
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi waswahili maana yake ni nini jamani?
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    pamoja na kuweka post hii hivi, najuwa kuwa na wazungu wana mabaya yao, waarabu na mabaya yao, wachina pia wanayo mabaya yao na wengineo, hivi na wao wanajinasibisha na mabaya yao kupitia lugha (au asili yao)?
     
  5. c

    cesc Senior Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujakosea..true 100%
     
  6. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini umesahau yakuwa unapenda kuwasema watu maovu yao na kusahau mazuri yao.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kaka namba 2 tutakosana
     
Loading...