Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndiyo Hosea ulisema ziko kesi 5 kubwa so far tumeona 3 Ulimaanisha hizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lunyungu, Dec 19, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Leo nimeona nirudi hapa mkekani kuuliza hili swali kama kawaida yetu tukiwa tunataka kujifunza .

    Majigambo , majivuno , matambo na vijembe vilimwagwa kwa nyakati mbali mbali .Baadaye tumeona matukio ambayo wengi wanayaita kiini macho nami naitikia kwamba huenda yakawa maigizo kweli .

    Sasa tumesha ona kesi za EPA , Mramba na madaraka mabaya na sasa Mgonja.Je tuamini kwamba ulikuwa una maanisha kesi hizi na bado 2 au ulikuwa humainishi hili bado kesi hizo zinakuja ?

    Waziri mkuu fate ya Hosea na Mwanyika namna gani ama wewe uko likizo kama majaji hadi urudi ndipo useme kinacho endelea ?
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wajuvi hakuna aliyeko karibu na Hosea na Pinda atupe yanayo jiri huko ndani ?
     
  3. A

    Alpha JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I thought Mramba, Yona and Mgonja was one case?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Mimi nimezitenganisha ili nione kama hizi ndiyo hesabu za Hosea ama ni mie nakosea ?Ndiyo maana nauliza kama kuna mjuaji atupe ajualo .
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2008
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kiongozi Lunyungu

    Source yangu moja ilijulisha hata kabla sekeseke halijaanza kuwa, watakaofikishwa Mahakamani ni pamoja na:

    Mramba
    Yona
    Mgonja
    Vicent Mrisho
    Karamagi
    Chenge
    Lowassa na
    Mwandosya
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2008
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mdau Lunyungu! Kwa mahesabu ya Hosea nadhani hapo hujakosea kitu, suala la Karamagi nadhani DPP amerudisha jalada kwa kuwa cha kumshitaki jamaa 'hakionekani'. Kwa sasa waliobaki nadhani ndo wale Pinda anaosema nchi itatikisika na nadhani ni zamu ya Lowasa (kumbuka huyu anaheshima ya uwaziri mkuu).

    Kwangu mimi nchi isitikisike kwa kumpeleka mahakamani huyu jamaa na hapo ndo tutaweza kuona mapungufu makubwa yaliyokatika katiba yetu



    KATIBA BORA NI ILE INAYOTENGENEZWA KWA MANUFAA YA UMMA
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wadau nina washukuru kwa kunifungua masikio nisikie na macho nione .Mie sasa nangoja ila kama Karamagi hana la kujibu basi Lowasa atakuwa hana pia maana skandali lao si moja ama ilikuwaje siku zile ?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Lunyungu, si akina Lowassa na akina Karamagi pekee wasio na la kujibu, kwani hata hao akina Mramba, ukichunguza kwa undani, wana lolote la maana linaloweza kuwaletea matatizo (basing on kind of mashitaka yaliyofunguliwa dhidi yao?
     
Loading...