Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndiye yule yule, au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 9, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mimi naomba nifahamishwe ukiwa kijana umeoa aujaoa/umeolewa haujaolewa najua ulikuwa na ndoto kwamba mimi nikitaka kuoa lazima nioe mwanamke wa jinsi fulani!au Nikitaka kuolewa lazima niolewe na mwanaume wajinsi fulani!!Sasa je katika ndoto zako zakipindi hicho je ulimpata yule uliyekuwaukimfikiria katika ndoto zako??Au mambo ya Climate change ukajikuta hupo kule ambako wala hukuwanafikira nako??lakini maisha yanaenda raha mstarehe!!Kuwe kuzuri, kubaya maisha ya juu, ya chini, ya kati!!Tofauti na matarajio hebu weka hapa utujulishe kuwa kweli ndoto hukamilika wakati umeamka!!:lol:
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    boss kama nimekuelewa vizuri unamaanisha "aina ya mtu nilekuwa nikitamani kumuoa aje awe mama ya batoto bangu"..kama ndivyo mie nasema YES..nimebahatika kupata aina ile...

    sema sio yule nileanza naye mwanzo...na nirahisi kama hujaoa au kuolewa..u just hang-out wit "ur dream guys n ladies ambao baadae mmoja wao anakuja kuwa ubavu wako"...sasa wewe jifanye mjanja unataka kuoa mtoto mwenye heshma zake na mapenzi ya dhati ila kila siku ww unazagaa na mizoga ya jolly, kona-baa, ambiance, sewa buguruni n.k.... mambo ya birds of the semu feathers yana-matter vibaya sana
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Off course I got her, but through a little bit long experience in life....!
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Asilimia zaidi ya 95 wameathiriwa na climate change...utandawazi..hela..ulimbukeni...list continues....:mad2:
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie sikupata niliyemtaka...nilimuona nikampenda lakini yeye hakupenda niwe wife alioa na mie kuolewa na mwingine kabisa :confused2:
     
  6. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sijaolewa ndugu, ila ninaempenda mimi na kutamani awe mme wangu anampenda mtu mwingine, wanaonipenda mimi na kuonesha nia ya kuoa sitaki hata kuwaona wala kuwakaribia, basi kazi kweli kweli
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Aisee pole sana!
     
  8. KAPERO

    KAPERO Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuweza kutimiza ndoto yangu.. ila kwa hasira niliamua kumchukua Dada yake ambae wamepishana 2ys, ila mpaka sasa sijapona.. maana sitaki tena kumuona wala kumsikia.. hata akija kumtembela dada yake/mke wangu najitahidi sana kutokuwepo nyumbani ili nisionane nae.. ila nashukuru kwa namna nyingine kama imenisaidia kuimarisha ndoa yangu. kwani najitahidi sana kumpendeza mke wangu ili mdogo wake aone kua aliacha nafasi nzuri..
     
  9. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sijafanikiwa ndoto yangu nilipanga nioe mwanamke ambaye hajamegwa lakini nimemwoa ambaye tayari mitarimbo kadha imeshapitia pale sehemu
     
  10. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimecheka mbaya, kwa nini ulitaka ambaye hajamegwa, wewe mwenyewe ulijitunza mpaka ndoa? kama hukuweza kufanya hivyo usitegemee kukutana na aliyejitunza, sorry
     
  11. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Pole we! Na halafu siku hazigandi basi shosty nikuambie kabisa. Unaweza jikuta mambo yanakuendea hivyo hadi jua linazama jioniiiii! Ndio maana mie watu wanaonipigia kelele na utaratibu wangu wa maisha huwa nawatazama tu kisha nawapuuza.
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Da Sophy we ni mswahili sana...Unaonyesha unaishi kwa Mnyamani!
     
  13. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #13
    Sep 11, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Da Sophy yeye haoni shida hata kunyang'anya mume wa mtu sawa tu.
    Ila sijui mtu unajisikiaje kuwa spare! tena unajisifia. sipati picha
     
  14. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaume tukijitunza hadi ndoa huwa to loose marks na mdem/wake zetu kumengwa na wengine kwa hiyo sikujitunza I was looking for experience before marriage ndiyo maana pamoja na yeye kumengwa na wengine kabla alipofika katulia. I mean she is comfortable with my experience. Maana hata demu wangu wa kwanza nilipo mmega tu hakurudi tena kwa sababu nilituma experience ya sabuni
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumbe kuna raha sana kusoma mawazo ya watu leo nimeinjoy sana
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kama unainjoy basi weka mawazo yako hapa??
     
  17. n

    nmaduhu Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu saidia, mule mule, nilijizuia sana hadi nimpate wa aina ninayoitaka japo ilinigharimu muda wangu mwingi na kuanguka kwingi,
    maana kila nilipogusa najibiwa ana mtu, nikiuliza kwani mimi sio mtu naambiwa nimechelewa.....
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    S...... & S..... kama mwana F.A!:becky:
     
  19. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndiyo wapi huko?
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kwa kuanguka kwingi,je,sasa umeshampata?
     
Loading...