Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndivyo wanaume wawazavyo kuhusu sex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,521
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama madege yanavyotua na kuondoka ndivyo mawazo kuhusu sex huja yenyewe kwa mwanaume! Binadamu hawezi kuwa amekamilika akiwa kimwili na kiroho peke yake bila hisia (emotions).
    Pia kuna tofauti kubwa sana namna mwanamke na mwanaume wanavyoweza kufanyia kazi emotions kwenye ubongo.

    Bila kufahamu tofauti hizi kati ya mwanaume na mwanamke wakati mwingine hupelekea suala la mahusiano kati ya mwanamke na mwanaume kuwa na matatizo hasa kutokana na upande mwingine kushindwa kuelewa mwenzake anahitaji nini au kitu gani na wakati gani.

    Linapokuja suala la emotions mwanamke ana uwanja mkubwa sawa na barabara yenye uwezo wa kupitisha magari 8 kwa wakati mmoja (eight lanes super highway) wakati mwanaume ni sawa na barabara moja ya kwenda kijijini kiasi kwamba magari hata mawili kupishana ni kasheshe.

    Hii ina maana kwamba kumkumbatia mwanamke huweza kumpa raha na msisimko wa ajabu kihisia na kumsikiliza akiongea humpa raha na kumpa ahuaeni kuliko kawaida.
    Wakati mwanaume kuongea sana bila kutoa point kwa maneno machache anaona unampotezea muda wake.

    Pia mwanamke huweza kukumbuka kutukanwa, au kupigwa na anaweza kukumbuka rangi ya chumba mlichokuwa wakati wa hilo vagi, shati mwanaume ulivaa, sura yako wakati mnapigana au kutukanana na siku, mwezi na mwaka kwa kuwa inahusishwa moja kwa moja na hisia zake kwenye hiyo super highway, wakati mwanaume anaweza akawa baadhi ya vitu hakumbuki.

    Wanawake hupenda kuongea kuhusu hisia zao all the time.

    Linapokuja suala la kuwaza kuhusu sex basi mwanaume huweza kuwaza kuhusu sex kila baada ya dakika mbili na mwanamke huweza kuwaza sex wengine ni siku kadhaa katika mwezi.
    Je, ndo kusema mwanaume muda wote yupo kwenye foreplay na ndiyo maana huwa na dakika chake akikutana na mwanamke na kutaka kwenda south pole moja kwa moja kuchimba gold hata kabla mgodi haujawa tayari!

    Kuingia na kutoka kwa mawazo kuhusu sex kwa mwanaume ni sawa na ndege zinavyoingia na kutoka katika International Airport kama vile Amsterdam, au London Heathrow na mwanamake ni kama kiwanja cha ndege kule Nduli - Iringa kiasi kwamba wakati mwingi ndege hata zikifika zinaweza zisitue hadi hali ya hewa iwe nzuri (hadi mwanamke akaribie kuwa fertile)

    Hii ina maana kwa mwanaume mawazo kuhusu sex hutua kwa wingi kama madege makubwa kila baada ya dakika mbili (kutua na kuondoka) na mwanamke ni sawa na kiwanja kidogo ambapo ndege ndogo za mawazo ya sex (tena private jet) hutua kwa mwezi angalau siku chache tu au kwa siku mara moja.
    Kwa mwanamke foreplay ni saa 24 kabla ya sex, wakati mwanaume foreplay ni dakika 3 kabla ya sex.
    Hapa bila mwanaume kufahamu tofauti iliyopo na mwanamke mahusiano ya mapenzi huweza kuwa ya kuumiza au kutimiza wajibu tu.

    Ndiyo maana linapokuja suala la kutaka sex mwanaume ndiye mara nyingi hulianzisha, ingawa hii haina maana kwamba mwanamke kama anataka sex kwa mumewe asubiri mume aanze.

    Wanaume hupenda kutafakari kuhusu sex all the time.

    Mengineyo!
    Data zinaonesha kwamba wanawake wengi huvutiwa na wanaume ambao wamewazidi umri zaidi ya miaka miwili na kuendelea iia wanaume ambao ni warefu kidogo kuliko wanamke wenyewe ingawa wanawake wakiulizwa huwa wanaruka kimanga.

    Pia wanawake wengi huvutiwa na mwanaume kwa sababu ya ukubwa wa wallet yake na reputation au status aliyonayo katika jamii na si sura, size, rangi au kitu chochote kwenye mwili wake.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hii ni siasa kweli......fits best kule kny mahusiano & mapenzi!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ihamishwe haraka, kabla ya hali ya hewa kuchafuliwa hapa kwenye siasa.
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jasusi,

    Kichwa kimejieleza vizuri, ilikuwaje ukawahi kusoma hii thread? Au ndio ule UMBEYA wa kwetu?
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jun 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,040
    Trophy Points: 280
    Kibabu hicho kinapenda chini kaa beberu
     
  6. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naaamini aliisoma (kama ambavyo mimi nimefaynay) ili apate kufikisha hoja aliyotoa maana haiwezekani kupendekeza kitu hicho bila kuwa kwenye thread husika.
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2009
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sex is political!
     
  8. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu una maana gani? hapaa sijaambulia kabisaa
     
  9. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyu Freud mtupu!
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2013
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    lakini aliyo yaongea yana ukweli!
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,062
    Likes Received: 5,250
    Trophy Points: 280
    Bongo ukiwa mm mbea unajiona wee bonge la FBi
     
  12. Black ma colour

    Black ma colour JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2013
    Joined: Nov 28, 2012
    Messages: 465
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    hahahahaha well said mkuu ! hakuna uongo hapo, ingawa yapo yakuongezea !
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Apr 29, 2013
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    What does that mean?


    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
Loading...