Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

--->Ndivyo walivyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yo Yo, Jul 13, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu wananipa raha sana kwenye mambo ya namna hii haa haoo! kama wametiwa umeme haikosi kusikia kila wakati kashfa zao na warembo hawa.
    [​IMG]

    Wasomi kibao wanakwenda mikoani kwa reseach au mambo mengine ya kitaaluma hawapati warm welcome like this.......

    [​IMG]

    Picha Michuziblog
     
Loading...