Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndio..nimeoa na nampenda mbayaaa mke wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Who Cares?, Jul 23, 2010.

  1. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    jana napiga mdogo mdogo joint ya karibu na home sasa akatokea shory mmoja nikamnunulia kilaji nikamwomba contacts si akang'aka ohhh wee umevaa ring umeoa...nikamwambia kweli nimeoa na nampenda sana mke wangu ila tamaa na matamanio yangu ya mwili ndio yananifanya ni-test utamu wa penzi lako yani ile kitu ya fastafasta..alikuwa kidoogo mgumu kunielewa ..ila hapa wadau hoja ya msingi ni kuwa "kwanini mabinti wanajibaraguzaaa ile kukubali kuwa mwanaume akioa sio mwisho wa matamanio kwa wanawake wengine??"..ndio nimeoa na nampenda mbayaaa mke wangu
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Kama unajua una matamanio bado kwa nini umeoa? Kuoa ni kuacha wengine wote na kubaki na mkeo, sasa mbona wewe macho juu juu?
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    kaka naona watu wanashindwa kuwa wakweli...hakuna aliyeoa na hisia zake za mapenzi au hata matamanio kwa watu wengine zaidi ya mme/mkewe zikafilia mbali.....inakuwa tu kwamba uanajidahidi kuzi-controll ukijua kuwa unaye mwenzako...ila inapokuwa unashindwa then una-admit failure za kibin-adamu na unaipa nafsi kitu roho imetamani...THATS A FACT
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aziniye na mwanamke hana akili kabisa, anafanya jambo litakalomwangamiza nafsi yake. Haya si maneno yangu bali ni kwa mujibu wa Neno la Mungu, Biblia.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Mimi sijakuuliza kuhusu wengine, na kwa kweli huwezi kutuambia kwa uhakika kuhusu maisha ya wengine - utakuwa unajidanganya na kutudanganya sisi- .Kwa kujua hili ndiyo maana nikakuuliza wewe mwenyewe, bila kujali nani mwingine anafanya nini, kwa nini umeoa wakati bado una tamaa ya kukamata kila apitaye?

    Tunataka kujenga utamaduni wa "personal responsibility" hapa. Sio unafanya ovyo kwa kisingizio kwamba wote wanafanya ovyo, moja huwezi kutuhakikishia kwamba wote wanafanya ovyo, pili, hata kama wote wanafanya ovyo kweli huu si utetezi, huku ni kukubali makosa tu.

    Two wrongs do not make a right, just because everybody is doing it does not make it right.

    Kuoa kuna wenyewe, kama wewe sio the marriage type acha kuwahadaa watu na kipete hicho.
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ndoa yako ni ya namna gani?
     
  7. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukisoma tu post zake zote uyu jamaa ndo utagundua ana akili ya namna gani...kwa wale waislam wanaoamini mwanamme mzinzi atatandikwa viboko na mwenyezi, huyu jamaa sijui angestahili fimbo ngapi....kuna watu duniani muda wote wanawaza ngono tu, ndomaana hata Yesu alikiita kizazi cha NYOKA! shame on them!
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    wanaume wengine hasa mnashangaza ...........


    hivi uliolea nini wakati kumbe huko tayari? na ulioa kwa misingi ya dini ipi?

    manake kama umeoa kwa mujibu wa dini lkn unasema lazima uzini nje ina maanisha dini yako ilikuonea ilipokuambia usizini nje...

    tanzania bila ukimwi haiwezikani kwa kweli! aggr
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Naenda kukusemea kwa mkeo
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Ivi we gaijin hujawai kuchit ww kweli?
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sikutegemea swali kama hili kutoka kwa Who Cares kweli umdhania ndie kumbe sie
    haya bwana endelea na matamanio yako:doh:
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Laiti mngekuwa mnaifahamu hii kanuni kuwa "mwanamke ameumbwa kwa ajili ya mwanaume mmoja ila mwanaume ameumbwa kwa ajili ya wanawake wengi" Wala msinge mshangaa mtoa mada!

    Go WC? Go!!!! Go and do it maaaaan!!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata siku moja
     
  14. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie naona kama wanaume wanavyosemaga...fulani hafai kuolewa sio 'wife material'...na wanaume pia kuna wengine sio marriage type,wameoa ilmradi tu...sasa upate mume mwenye mtazamo wa hivi :tape::tape:duh mbona imekula kwako!!!...afu mie posti zake huyu kaka,ukimchunguza ni kweli..he doesnt give a damn about ANYTHING....no feelings,no morals whatsoever!!! yupo kama robot duh!:tape:
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sio bure mmerogwa
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haha hahahaha Who Cares umeona hapo ..inawezekana eeeh??tetetetetetet Roselyne1 umenifurahisha naona weekend inaanza
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We una morals?:doh:
     
  18. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kipindi cha nyuma nishakukatazaga kujibu posti zangu,hujawahi kuniona nikijibu zako...i think you have got annoying factor,and we dont get a along,,,,,,now,leave me alone...will ya?:A S angry:
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    WC doesn't care jamani...............
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Roselyne ...............weekend njema mwaya......

    (nasindikiza salam kwa wimbo ' waja na mnikome' ) :D
     
Loading...