Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndio ndoa hizi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyamayao, Jul 19, 2010.

  1. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni yeye aliekuwa natuambia kaka zake wanatu cheat coz sisi wake zao hatuwa handle/wajali kama inavyopaswa ndio mana wanatoka nje, yeye mume wake hawezi kutoka nje coz anampa kila kitu anachostahili kupewa na mkewe ""mie huwa nashangaa sana kila wakati mkalalama kaka zangu wana cheat, kwanini hamjiulizi why wanawa cheat ili mrekebishe tatizo?..mwanaume mwenye kujaliwa na mkewe hawezi kum cheat hata cku 1"...ni maneno ya kashfa ya mdogo wake na mr aliyokuwa anatuambia wakati kaka zake walipokuwa wanatufanyia maruwe ruwe... huwa anasema mume wake ni kwa ajili yake tu, na kila binadamu anaewajua huwa wanajua kwamba wao wawili wameumbwa kwa matumizi ya wao wawili tu, ni j5 nimefika home ucku, cm ya mr inaingia mtu anash2ka kuambiwa dadake yupo I.C.U.... ni kwamba alikuwa safari kikazi dar, nia yake arudi kwake arusha kwa kum surprise mumewe, kafika home kaingia sitting room kamkuta mume na binti anaemsaidia kazi hapo home (ni binti wa mjomba wake kabisa) wapo dunia nyingine, kabisa, wifi alipiga yowe na kuzirai hapo hapo, kakimbizwa Selian hosp muda mfupi kahamishiwa I.C.U...alhamic nilifunga safari kwenda kumuuguza coz mama mpaka atoke shy, maendeleo sio mabaya jana katolewa I.C.U, asubuhi nilimcal mke wa mdogo wake mr ambae ndio anamwangalia kwasasa akasema mambo sio mabaya, kilichonishangaza ni jana asubuhi kaamka vizuri na kuanza kutuomba hayo mambo yaishie kifamilia hataki ma colleague/majirani wajue hilo jambo coz hawatamuelewa na wanajua mr wake ni mwema/safi kabisa na hata hivyo juzi ameteleza tu"... mr jana ndio kajitokeza hosp binti hajulikani alipo, mke anasema bado anampenda sana mumewe, mama amefika jana anasema hataki mtoto wake arudi kwenye hiyo ndoa, makaka wanatutolea macho tu, wakati wenzie ndio tumemaliza misuko suko kama hiyo yeye ndio anaianza tena kwa vibaya kabisa, unaingia moyoni kwa mtoto wa mwanamke mwenzio ukiwa umevaa kandambili mchezo? .....nitarudi.
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Mmmh,mbona story haieleweki vizuri? au uandikaji wako?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Huyo wifiyo angekuwa anaifahamu necha vizuri wala asingepata mapresha yote hayo.

    Ni hivi:

    Mwanamke ameumbwa kwa ajili ya mwanaume mmoja ila mwanaume ameumbwa kwa ajili ya wanawake wengi... Ukishalijua hili na kulikubali nakuliamini, na kulitenda, haya mambo wala hayatakuumiza.... Mfundishe wifiyo kanunu hii na afya yake itarejea sawia!!!
     
  4. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Naona wifi yako maneno yanamrudia mwenyewe ndo maana anaona aibu kwa yaliyotokea tena kwa HG

    Sasa hapo infidelity is there to stay au?:fish2:
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    \nitamfundishaje wakakti yeye ndio anataka kutufundisha cc?...miaka 2 unataka kumfundisha wa miaka 6?
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tena ni ndugu( mtoto wa mjombake)...hapo wao cjui wana mila gani kuvunja hiyo kitu, kwa cc wachaga Asprin anaelewa hapo kungekaa mkao wa kula mbuzi na mbege.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Anyway, nimekuelewa, leo si jumatatu?
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ICU............aisee usimsemeee mtu na mdomo wake namacho yake na mtarimbo wake tena mzima kabisa!!!

    huo ndo mshangao alopata baada ya kuona rangi halisi za the so thought to be an angel!!!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wifi lazima azirai!

    Hakujua Kama mwanamme usimpe guarantee! Lol

    wazee wa zamani hawakukosea.... Usirudi kwaki usiku na hakikisha unatoa taarifa ya ujio wako mapema
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ndio maana sipendi kabisa mambo ya 'sapraizi' unaweza kujikuta kuzimu buree!!!
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    BHT kwenye haya mambo ya mahusiano hutakiwi kumwamini mtu asilimia 100, unachokifikiria wewe juu yake ni tofauti na yeye anavyokufikiria...kuepusha haya mabo ni bora uwe 50-50 tu, mdada haamini kilichotokea coz kutoka moyoni mwake aliamini mwanaume ameumbwa kwa ajili yake tu...wenzake tulipokuwa na hiyo mishuko suko hatukuumwa hata mafua, ijekuwa kuzirai?
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aisee!!!!!!!!!! kwa hiyo sasa ni kweli Iribini anavosema mwanamke ameumbwa kwa ajili ya mwanume 1 lakini mwanaume ni kwa wanawake wengi?
     
  13. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahah... kuna ka-ukweli isi fulani napo kwenye bold...... hofu yangu utasababisha ma-she warudi beijing kutengeneza credo!!... na ndipo itakapokuwa kaazi kwelikweli!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jana asubuhi alikuwa analia anasema haamini kama mume wake alishindwa hata kutafuta mwanamke mwingine huko nje mpaka afanyie ndani, tena na ndugu yake""siamini kabisa kama (fulani)kanifanyia hivi...lakini ameteleza tu"...yaani analia na kujifariji mwenyewe.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata siku moja sitafungua mdomo wangu kuisemea ndoa ya mtu na – deal na yangu tu haya mambo Hayasemewi hata kidogo..Mpe pole muulizo wifi kulikoni kumbe na wewe kuna mambo huwa humfanyii mmeo...?
    ..usiusemee moyo wa mwenzio
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    huo usemi mie ctaki kukubaliana nao lakini ndio mambo yanayotukumba kila kukicha.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hata siku moja sitafungua mdomo wangu kuisemea ndoa ya mtu na – deal na yangutu haya mambo Hayasemewi hata kidogo..Mpe pole sana akiamka muulizo wifi kulikoni kumbe na wewe kuna mambo huwa humfanyii mmeo...?
    ..usiusemee moyo wa mwenzio
     
  18. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmemsikia JK akimsifia Bilali kuwa ni shababy kwelikweli? basi wale wasiotosheka na nyama ya aina moja na wawe mashababy.... kama temporary solution...!! wanawake punguzeni wivu, waruhusuni waume zenu kwa moyo mweupe wawe mashababy....
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    :humble:

    :mad:

    :closed_2:
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    The Following User Says Thank You to Akili Kichwani For This Useful Post:

    Asprin (Today) ​
     
Loading...