Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"NDIO MZEE" ya Joseph na ahadi za JK

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by coby, Oct 20, 2010.

  1. coby

    coby JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wadau nilikua nasikiliza wimbo wa msanii wa kizazi kipya Joseph Haule maarufu kama Prof. J wa "Ndio Mzee" na ndipo nikaanza kukumbuka ahadi za Jakaya kikwete moja baada ya nyingi kwa zote zaidi ya 70 sasa. Ndipo nikagundua Joseph alikua akimsema moja kwa moja JK kwani hadi hivi sasa amebakiza ahadi moja tu ya 'mabomba kutoa maziwa'!!
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmmmmm, ahadi kibao, si wanajua wananchi wa tanzania ukiahidi basi umewamaliza, kwani wanataka nini baada ya kushinda kwenye jua kali bila kula wala kunywa chochote wakisubiri mgombea uraisi aje kuhutubi. mgombea ambaye muda wote alikuwa sehemu rasmi akila, kunywa huku akipilizwa na kiyoyozi, akisubiri aende kuwadanganya wananchi ambao ni ngazi yao kufikia malengo yao kisiasa. Wananchi wakisha pewa ahadi 'fake' watashangilia na kurudi majumbani mwao roho zao saaaafiiiiiii, na kula watampa.
     
Loading...