Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio mapenzi yao..ni stress!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ndevu mbili, Aug 10, 2011.

  1. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habar JF!

    Siwezi sema nawachukia ila nimesema nimewaona rafiki zangu mpaka wengine hunipigia simu niwashauri. Huku europe ukiwa nae mpenzi huwezi kuwa na stress kwa kuwa anakujali na wewe unamjali. Uongo katika mapenzi ndio unaosababisha matatizo ya kiakili na hasira sizo muhimu. Maana utakua unapoteza muda wako wa kujenga taifa uliopo. Hilo linachangia kuwa muongo kwa mpenzi wako na kutokua huru wa akili zako.

    Fikiria unae mpenzi eneo lako la kazi...unae mpenzi mwingine ukienda kumtembelea rafiki yako maeneo ya mbali na kwako pengine hata sehemu ya kazi ya rafiki yako.Hivi wapenzi wote hao ni kwa ajili gani? Unaweza kunisaidia kujua nini kinachotafutwa? Hata wakina dada nao wanakua hivyo hivyo! Tujadili ili tubadilke...si mfumo mzuri.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    aisee! Ngoja tutafute wapenzi huko europe ambao hawana stress.
     
  3. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Hata huku ajira inasumbua!
    Lakin huko mnasumbua zaidi. Ndio nataka faham kipi kinawadangenyeni?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kumbe unaongelea ajira sio mapenzi!!
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mwambie akufanyie mpango wa kwenda huko..tehe
     
  6. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Umaskin wa mali unazidi kupanda sana.
    Kutosheka kwa kufanya kazi hakuna ubunifu mzuri.
    Hilo limeongeza hata mabint wadogo kufanya ngono na wababu...hasa wakizungu.
    Na hilo linatokea kwa vijana wa kiafrika kwa ugumu wa maisha Uk/Usa wanadandia sugar mummy!
    Hata kiafya ni jambo la hatari.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    si ndio maana najipendekeza pendekeza hapa. Hujaushtukia mchezo nini? Utanisindikiza eapoti eeh?
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    umesema!............ngoja ntarudi namuona mteja anataka nimg'arishie viatu vyake,...ntarudi muda si mrefu ngoja nimhudumie huyu
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nimekushtukia mapema sema nilitaka ukiri kwa kinywa chako ili yatimie mawazo yangu...lol... Ntakusindikiza yakhe... Wewe tena?..
     
  10. S

    SHANGINGI Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo neno,hata mimi huwa najiuliza hata kuwa manage inakuwaje wakiwa wengi au ndo wengine unasaidiwa?aghhhhhhhhhhhhhhhhh ndo maana umasikini hauishi halafu tunalalamika kumbe tunajitakia kwa kuwa na mlolongo wa manamake ,wengine hata nguvu za kiume hazitoshelezi wanaishi kwa viaga ili waonekane vidume.
     
  11. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Naongelea tabia yakupenda kumiliki wanaume wengi/wanawake wengi. Hizi tabiya zinazidi kwa kasi huko afrika.
    Watu wabadilike wanaongeza matatizo .
     
  12. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    Vizur umeliona ...maaana hawataki kunikubali mawazo yangu. Ingawa kila mtu anayo mawazo yake anayoyaona yanamfaa. Muhim nikuwazindua hao jamaa zetu huku europe na huko afrika. Nlipokuja huko afrika nlikutana na majambo ya ajabu ajabu ...kwa ujumla ni aibu ambayo hawajaiona kwa mawazo yao.
     
  13. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubaliana na we Ndevu mbili 100%. Ndivyo walivo...njia kama hizi watajibadili kidogo kidogo kama walivyo ingia kwenye mfumo huo.
     
  14. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maisha ndio yanawadanganya.
    Wapo wachache hufanikiwa maisha kwa mifumo ka hiyo hiyo unayoipinga ww.lol
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhh hiyo europe uliyopo wewe ni ipi? watu wanatenda kama bongo tu
    usidanganye watu, shukuru tu Mungu kakupatia wako ambaye hasumbui
    Maisha ni yaleyale tu tunayoishi binadamu duniani kote
    kuna thread imeanzishwa how to handle infidlty, unadhani mwandishi
    ni mbongo yule?tupeane tu maneno ya kufanya mema kwenye mahusiano
    sio kusema sehemu fulani iko hivi na kule hivi

    Mkuu unanikumbusha kitu, before sijatendwa na mpenzi wangu, nilikuwa
    naona haya hayawezi nitokea kabisa kwenye maisha yangu,nilikuwa nikisikia
    watu wanasema watu wao wamecheat, nawaza how come , moyoni namwona wangu kama malaika
    ndio nakuona wewe sasa hivi unavowaza kuhusu huko uliko
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    duniani kote watu wanacheat ila miafrika imezidi kuwa na nyumba ndogo,mzungu atakuwa honest with you:utamsikia am sorry i dont find you attractive anymore halafu huyooo anasepa zake,ila muafrica kusema hasemi kutoka hatoki wala haongei mpaka siku anakufa ndio unawaona watoto wanajitokeza kila pembe ya dunia wakiclaim alikuwa ni baba yao lol
     
  17. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Haya watu wa Europe hebu tujuzeni, kulikoni?
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mr & Mrs Smith! Very interesting!
     
  19. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Naamin ni matatizo juu yao!.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watu tuko tofauti...nafikiri mapenzi ya kweli yapo bongo sio europe maana huko ni balaa!!
     
Loading...