Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio maana watoto ni wengi mitaani...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maalim Jumar, Oct 5, 2011.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,417
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hi JF!.
    Nimelichunguza mda mrefu...hatimae nimegundua hili: kwa kua njia ya upatikanaji ni rahisi ya watoto ndio maana wamejaa mitaani.

    -unae mke nyumbani lakini unae mwingine mtaa mwingine achilia mbali unaefanya kazi nae.
    -mkeo akiwa mja mzito haupo karibu nae ...kumbe unae anaekupunguzia uzito.
    -ukiwa unamiliki usafir utaekua ukimpa lift kusogeza kazin huyo nae atakusaidia kupunguza uzito...siku ya siku atakupatia zawadi ya kabebii.
    -......................
    -......................

    Endeleza na wewe:
    Tuchangie mtaona ndio sababu ya hawa damu zetu tunazozikana huku zinataabika mitaani.
    Nawasilisha!.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Damu zako na si zetu!
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,696
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hebu geukia na upande wa kina dada pia!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,374
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kuna mengi zaidi ya hapo.
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,417
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    .....jamani!
    Mimi nimeanzia hapo na nyie mwaweza elezea hapa ili tuone hizo damu mitaan ......
    Sababu zake ni wepesi waupatikanaji wa hao watoto tu!.
     
  6. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,417
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Basi damu zao!
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,417
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeanzie na hawa baba za hawa vijana ....!
    Nawe weka upande wa hao dada.
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,417
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Weka hapa!.
    Usifiche haya mambo ni hatari kwa kweli.
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no! basi damu za maalim juma!!
     
  10. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,417
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nmeogopa kukugongea kitufe cha Thanks!
    Nmecheka kweli hapo.
    Ha ha ha ha ha !.
     
Loading...