Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio maana tunakimbilia Loliondo..ona hapa

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, May 13, 2011.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hii kwanini mtu usimpeleke mgonjwa wako Loliondo

    Hospital zetu.jpg
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Hapa nako ni Tanzania kweli? Miaka 50 ya uhuru kitanda cha kamba hospitali?
     
  3. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waziri anabadili VX kila baada ya miaka mitatu. Waliokula hela za EPA hawtafutwi, kwa nini hospitali zisiwe hivi?????
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukitazama vitu kama hivi, akina mama na maji vichwani, watoto wakisoma chini ya miti au madarasa ya udongo, gari zinakwama kufika kutakiwapo, miji isiyopangiliwa, watu wanakosa milo ya kutwa unajiuliza kwa nini? jibu linabaki rahisi tu, uongozi mbovu. na hapo unapandwa na hasira zaidi
     
  5. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha uzushi hii siyo Tanzania, hakuna hospitali ya hivyo nakataa katakata, nimeishi vijijini najua hospital hazipo hivyo. Omba radhi kijana!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hii nchi ya ajabu saana halafu eti tunasherekea miaka 50 ya uhuru kwa jambo GANI ZURI?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    nyie mnapeleka ndugu zenu kutibiwa Loliondo, wakubwa wanaenda kwa babu kama adventure
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuu wapi hii? bongo nuksi
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Temeke.Amana,na Mwananyamala labour Ward kitanda moja mtu 4
     
  10. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nafikiri vitanda hivyo vimetengenezwa kwa wagonjwa maalumu-ugonjwa wa kuhara. Mgonjwa anapohara uchafu unaenda kwenye chombo maalumu (dishi) kama kinavyoonekana pichani.
     
  11. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijui ni hospitali ya mkoa gani! Au ni Chalinze nini???
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    <SCRIPT type=text/javascript> var $buoop = {vs:{i:7,f:3.0,o:10.01,s:2,n:9}} $buoop.ol = window.onload; window.onload=function(){ if ($buoop.ol) $buoop.ol(); var e = document.createElement("script"); e.setAttribute("type", "text/javascript"); e.setAttribute("src", "http://browser-update.org/update.js"); document.body.appendChild(e); } </SCRIPT><SCRIPT type=text/javascript>//<![CDATA[window.orig_onload = window.onload;window.onload = function() {var cpost=document.location.hash.substring(1);var cpost2='';if(cpost){ var ispost=cpost.substring(0,4)=='post';if(ispost)cpost2='post_'+cpost.substring(4);if((cobj = fetch_object(cpost))||(cobj = fetch_object(cpost2))){cobj.scrollIntoView(true);}else if(ispost){cpostno = cpost.substring(4,cpost.length);if(parseInt(cpostno)>0){location.replace('http://www.jamiiforums.com/showthread.php?p='+cpostno);};} }if(typeof window.orig_onload == "function") window.orig_onload();}//]]></SCRIPT><SCRIPT type=text/javascript src="http://browser-update.org/update.js"></SCRIPT>

    [​IMG]
    13th May 2011 04:59 PM Hospital zetu.jpg
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Cholera Ward
     
  14. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eeh wakuu hii ni ward ya cholera!ukimuwekea mgonjwa godoro waweza kuzua balaa zaid,ndio maana kuna mabeseni kwa chn.
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh inasikitisha jamani,lini kutatokeamabadiliko ya ukweli Tanzania tunayahitaji sana ila si kwa hawa wauza sura
     
  16. K

    Kasana JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kitu imekaa kiloliondo kwa maprofesa kama maji marefu vile. 'Where we dare to speak openly' weka source please
     
  17. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pain in the ass
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Daaaah!!! nime jaribu vuta picha lakini cjaipata sjui ni nchi gani hii sabab hata kule kijijini kwa bibi dispensary za huko hakuna vitanda kama hivyo
     
  19. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    .............................baada ya Miaka 50 ya uhuru................
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
     
Loading...