Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndio demokrasia?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 29, 2012.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wamjua huyu?
     

    Attached Files:

  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunamtakia kila lenye heri ili apone haraka. Watanzania wana kiu ya kusikia kilichotekea mpaka akawa kama alivyo sasa.Kwa sasa kila mtu anasema lake.
     
  3. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  4. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hatari iliyopo kwa wanaosema watasema kila kitu baadae ni kuzidi kujihatarisha. to the best of my knowledge adui zake wanapanga strategy zaidi za kumuangamiza ili asipate fursa ya kusema. ni heri angesema sasa kama ana uwezo wa kusema ili kama wameamua mkummaliza atuachie message ya nini hasa hutokea. hata kama ni kwa siri. Mwakyembe aliwahi kuahidi kitu cha jinsi hiyo, mpaka leo amemwachia Mungu!
     
  5. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    [​IMG]WE GOT TO STAND AND MOVE
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yeye angezuga tu kwamba alikuwa amepiga kinywaji akapoteza fahamu tokea pale leaders ili wabaya wake wasishtukie ishu.
    sasa watamtafuta kwa udi na uvumba.
     
  7. N

    NNYAMBALA Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malafyale pole sana, Tunajua katika dunia hii hakuna anayeweza kutoa uhai wa Mtu ila Mungu tu. Mungu atakuponya ili urudi na kuendelea kuwatetea Wenzio kuliko kuyaachia mafisadi yaendelee kutafuna Nchi na ukombozi wa kweli utapatikana kwa njia nyingi kama ulivyofanyiwa wewe lakini kwa faida ya walio wengi. Hata Yesu aliteswa pale msalaba ili Watu wapate ukombozi wa kweli.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kiongozi wao ameshaenda kufanya tathimin ya hali yake pale MOI, hakumkopesha; akamtaka ampe simu yake na wallet aliyochukua, jamaa akatoka nduki. Nadhani hawa wabaya wake sasa itabidi wawashemoto MOI yote iteketee ili asiendelee kuwaumbua.
     
Loading...