Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDIMARA TEGAMBWAGE"Maandamano-intellijinsia=Utulivu'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sulphadoxine, Mar 2, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mara hii tuanze na hesabu.M-i=U.

    Maana yake ni maandamano kutoa intelijensia ni sawa na utulivu.Ukijibu namna hii umepata. Ukijibu tofauti, umekosea. Usiende kubukua vitabu vingi. Nenda kwa yaliyotendeka; uliyoyaona na kuyashuhudia. Wala si zamani. Usidai kuwa umesahau. Ni wiki iliyopita na wiki hii.Wiki iliyopita,

    Hayo ni maneno ya mzee Ndimara.

    Source: Mwanahalisi Jumatano, Machi, 2-8,2011
     
  2. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana yake!!!
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini imewekwa jukwaa la inteligensia? haya si maoni ya mtu? kuna utafiti umefanywa mpaka ikawekwa hapa? kwanin mod wanaapprove maoni ambayo hayana udadisi wa kweli?
     
  5. N

    Nanu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    That is Bravo! Said Mwema you are not such much safe after your term!!!! Inteligensia yako lazima iangaziwe kama ni ya kuua watu au la!!! Mbona kote ambako inteligensia yako haijatolewa kumekuwa na amani ambapo ni pamoja na Arusha siku ya kuaga miili ya watu waliouwa na Jeshi lako possibly kutokana ma amri yako?
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Unataka uchunguzi gani wakati ni ukweli kabisa, kama si askari kuwapiga watu na kuwakamata wengine kusingekuwa mtu aliye kufa arusha.

    Kwani hata siku ya kuwazika waliopigwa risasi na polisi Arusha, Polisi walidi kungekuwa na vurugu lakini haikuwepo hata kido na wala hakukuwa na mtu aliyekwaruzwa wewe ni shahidi.

    Kwa hiyo hii ni kweli kabisa.

    Ingawaje nilitegemea kabisa wewe kuipinga hii hoja kwani hutaki kufikiria kabisa ama kwa sababu una uwezo mdogo, au umehongwa, au una maslahi binafsi na CCM au yote kwa pamoja ndiyo maana kila kukicha unabishana na kila mtu humu JF.

    Au we ni Kibonde nini?

    Pole sana


    PEOPLES POWER!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimekupa Thanks kwa kumkubali mpiganaji kuwa Avanta yako, utabadilika muda si mrefu na kuwa mtanzania halisi.
     
Loading...