Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndg yangu amepanga kuiibia serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gervase, May 28, 2011.

  1. g

    gervase Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He's holding a certain position in gvt where he can manouvre vijisent. Ktk hali isiyo ya kawaida ameingizwa town na wafanyakazi wengine wa serikali/polisi eti gari lake lina outdated insurance. Akalipa eti ni faini tsh 500,000/=. Alipoomba lisiti kaambiwa ataletewa huku wanaondoa gari lao. Jamaa ameachwa palepale anatafakali gvt anayoitumikia! Kumbe serikali ndivyo ilivyo. Ameondoka kwa hasira akaelekea ofcn kwake kupokea wateja na kukusanya mapato ya serikali. Huyu jamaa anyamaze kimya au nae awalize wtz wengine? Nawasilisha.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa kiuongo vile!
    Huyo ni mtoto mdogo, ama hilo gari aliazima?
     
  3. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kama umeandika kitu kilichokutokea wewe mwenyewe!.
     
  4. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu anaonekana anatuhadithia kitu kilichomtokea yeye mwenyewe. Na ana umri chini ya miaka 15.
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,037
    Likes Received: 6,725
    Trophy Points: 280
    mh nakatiza tuuu
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huyo ndugu yako akapime akili kwanza . La sivyo inawezekana hata hiyo garii yake ni ya wizi ndio ndio maana hajiamini kiasi Polisi wanamchukulia hela kirahisi rahisi. La sivyo basi kwake kutoa rushwa ya 500,000 sio kero na si mara ya kwanza ....

    Vile Vile ama anatoa 500,000 inaonyesha na yeye ni mpokea rushwa mkuu wala haitaji ushauri. Ila mtahadhirishe tu mwambie siku zake zinahesabika. Siku anatoa au anapokea atakamatwa tu.

     
Loading...