Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndg wanne wenyeji wa Naberera mkoani Manyara wapoteza maisha kisa na mkasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 6, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wenyeji wanne Mkoani Manyara wilaya ya simanjiro wamepoteza maisha juzi ktk juhudi ya kufunga pampu ya maji ktk shimo walilolichimba ili kujinusuru na ukame unaoikabili maeneo hayo. Ktk hao marehemu wawili ni mtu na mdogo wake na chanzo inaeleza wamekosa hewa wakati wakiwa humo shimoni. SOURCE: M/kiti wa kitongoji husika.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hv kule Simanjiro ndiyo sisiem wanaibiaga kwny uchaguzi kura zao? Kwnn sasa wenyeji wafe kwa ajili ya maji? Ama pale hawanaga MB? Mi nasema poleni wafiwa na marehemu wote Rest In Peace lakini chama tawala wawe makini sana na wanainchi wake. Inasikitisha sana!
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mbunge wao ni wa chama cha magamba. Anasubiri tu kuomba miongozo bungeni ili waupinzani wapewe adhabu. Wananchi wanatafuta maji kwa gharama ya maisha yao halafu mbunge anajigamba kwamba yeye ndiye aliyeleta maendeleo wakati wananchi wake manakufa wala hana habari! Bado tunasafari ndefu sana jamani!
    Roho za marehemu wapate rehema kwa Mungu, wapumzike kwa amani. Amen.
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mbunge wao ni wa chama cha magamba. Anasubiri tu kuomba miongozo bungeni ili waupinzani wapewe adhabu. Wananchi wanatafuta maji kwa gharama ya maisha yao halafu mbunge anajigamba kwamba yeye ndiye aliyeleta maendeleo wakati wananchi wake manakufa wala hana habari! Bado tunasafari ndefu sana jamani!
    Roho za marehemu wapate rehema kwa Mungu, wapumzike kwa amani. Amen.
     
  5. l

    lumimwandelile Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    miaka 50 ya uhuru, tumethubutu, tumeweza, tunasonga mbele bila maji hadi watu wanakufa wakihangaikia maji
     
Loading...