Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndg. Jamal Abdallah TAMIMU wa Muhambwe: Elimu Darasa la Saba. Ni Rushwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanaukweli, Aug 15, 2010.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu sijui TAKUKURU wamemkosaje? Alikuwa anatoa rushwa waziwazi.

    Shughuli zake hazieleweki vizuri na kuna malalamiko mengi dhidi yake toka kwa wananchi juu ya Ujambazi.

    Hivi Millenium hii ya pili bado viongozi wasio na Elimu wala maadili wana nafasi???

    CCM safisheni aibu kama hizi!! Wapiga kura tunaona na tutaamua
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa kigezo cha Elimu nimeona wapo wengi wenye Elimu ya msingi akiwemo LAMECK wa ROrya tena kuna wadau wanasema jamaa aliishia la 4 tu akiingia kwenye mishe mishe zake!! ccm imechafuka haswa hakuna msafi ndani ndo mana wameamua kufunika kombe.....
     
  3. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwenye elimu yupo pia Jah People kule Njombe na yeye siku zote amekuwa akijisifu ni darasa la saba tena lile la juu. Lakini kwenye Ujambazi nadhani unahitajika uthibitisho ni tuhuma nzito saana hizo!
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    KWA WALIOPO CHADEMA..........MUULIZENI WAZIRI WA ZAMANI ALIYESHINDWA NA HUYU BWANA ATAWAAMBIA YOTE(kuhusu ujambazi na utekaji akishirikiana na wakimbizi).........! ILA HAITAKUWA GIA YA KUMSHINDA KWANI CCM HUKU HAINA MPINZANI......!
     
  5. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani kwa elimu ya msingi RUKWA wameongooza ...sina tatizo nao anyway ingawa kwa karne hii?????anyway anyway
    nadhani kwenye hii list kuna wauza madawa ya kulevya (madai sina uthibitisho), mafisadii, walaghai, wazinzi (wanaoambukiza watu VVU kwa makusudi -madai tu sina uthibitisho) na waporaji...yote haya ni sawa tu au ujambazi ni extreme case???
    mix with yours
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hongereni kwa kumtoa selelii.... pia hoja yenu ya uraia imewasaidia sana, well done
     
  7. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acid unanipa hongera mimi.....kulikoni?
    mix with yours
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nchi imeangamizwa na wasomi, nikianzia na Dr Balali, Dr Andrew,Chenge, Dr Kikwete, Prof Kapuya, Dr Kamala, Dr Nchimbi wale wanasheria wa IMMA nadhani wananchi wanajaribu turufu na wale wasio na elimu! Tanzania bila elimu inawezekana. Nimewapenda hawa kuwa kweli kuliko yule Chitalilo, Dr Mzindakaya, Dr Nagu, Dr Mathayo David
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja yule wa Mbeya Vijijini elimu yake wameandika" ANAJIENDELEZA" sijui ndio kisomo chenye manufaa? Chadema wakijipanga vizuri lakini wasiwe OVERCONFIDENT wanaweza kulitwaa hili jimbo.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Vibaraka wa mafisadi mnajitokeza mmoja mmoja bila kujijua!! Mmefulia ile mbaya; njaa itawaua!!
     
  11. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo itakombolewa na wa darasa la saba?
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hapana haitakombolewa na wadarasa la saba, bali wale wanaokwenda kwenye kisomo cha ngumbalu!!
     
  13. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa maana hiyo maadili na elimu si hoja, hongo ndio kigezo cha kiongozi mzuri!

    Jamani hapa CCM imeporomoka kabisa, yaani walau wangeweka minimum level Elimu ya Sekondari.

    Tutapiga kampeni kali za kuhakikisha huyu Jamal wa Std. 7 hatuwakilishi bungeni.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mkuu hujanisoma wasomi wetu wanasiasa hawana tofauti na darasa la saba waliowengi! Richmond haikusainiwa na Ngumbalu, Deep green hawakuwa darasa la nne! Mikataba ya kilevi ya madini ni wasomi wetu! wala rushwa na drugs dealers ni wasomi
    common hebu waacheni hao wakweli wa elimu ndogo wafanye mambo afterall ubunge hausomewi
     
  15. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimekupata

    Nadhani hata hivyo ni muhimu hata kujali maadili yao kama wana sifa mbaya au utajiri usiojulikana umepatikanaje. Au ndo tunauza nchi hivyo? Well labda mie sioni mbali.
     
  16. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    kati ya waliogombea jimboni MUHAMBWE ni yupi ambaye angekuwa right candidate ukiacha suala la rushwa( TOA USHABIKI)
     
  17. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    complitilyi non sense
    mix with yours
     
  18. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    HOJA ZA CHaDEMA ZINAFUTWA......JF BWANA!.....maana nimezuiwa!
     
  19. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kigezo cha elimu inaweza isiwe kikwazo kwa huyu bwana lakini biashara zake zinatia mashaka. Ni mfadhili wa siku nying wa CCM pale Kibondo nakumbuka wakati wa kampeni za mwaka 2000, CCM waliandaa chakula cha mchana nyumbani kwa huyu jamaa na Mkapa akashauriwa kutokula mahali hapo kutokana na huyu jamaa kuhusishwa na kashfa ya DC kumbaka mzungu nyumbania kwake mwaka mmoja kabla.
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Naona hii story ya RaiaMwema la wiki hii inamhusu huyu bwana:


    SOURCE: RaiaMwema Toleo 147
     
Loading...