Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndg Asprin

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DaMie, Jan 19, 2011.

  1. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Post zako zinanifurahisha saana
    Post zako zina busara saana
    Natamani brain yako iwe yangu.
    Yote haya ni post za wewe tu.
    Big Up Kijana. Opps Babu.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Umejaribu kumPM?
     
  3. loveness love

    loveness love Senior Member

    #3
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thx Damie. Hata mie nilijiunga JF kutokana na Busara za Babu Asprin
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiukweli sijajaribu ila naona napaswa sasa
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Laiti ungejua nilivovimba mbichwa...lol
    Unaweza kunipata kwenye PM pia.

    Nashukuru sana DaMie..... Babu yangu alinambia ni heri umfurahishe mtu kwa maneno matamu kuliko kwa pesa nyingi....kwa sababu pesa yaweza kuisha, lakini maneno huwa hayaishi.
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha, babu Asprin njoo huku, ila linda moyo usije ukagongwa.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu Babu yangu ana busara sana sema tunagombana naye tu, pale nikimwambia nataka kuoa nyumbani kwake basi anakuwa mkali kweli juzi almanusura aniitie polisi alipoona natoka kwake.

    BABU JANA ULIKUTA KIBUA, WALI NA MAZIWA YA MGANDO
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Sikuwahi kujua haya mapumba nayoyamwaga humu, kwa wengine ni busara...lol

    Ahsante my love loveness love.

    Naruhusiwa kukuomba urafiki?..... natamani, tatizo kuna watu wana wivu bana!
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bip up babu yaani ndo umeamka tu wajukuu wako tayari na full misifa juu yako. Kweli huwa unabamba uendelee kubarikiwa mpaka ushangae
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Naisubiria kwa hamu...utatuma lini vile?
    Hahahaha....kugongwa na TV, AC au Ukuta?

    We kijana, naona unamtafutia babu wa watu ubaya! Mabinti zangu hata kubalehe bado, we unataka kuwachakachua na ten sauzend yako!..........C.R.A.P!!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Umebakia wewe tu, wewe tu kumbamba babu mimi.
     
  12. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Asante hayo maneno ndo nayataka kwa sbb najifunza. Nazidi kuona umuhimu wa JF na busara za Babu.
     
  13. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    Punguza ukali kwa The Finest babu. Kizuri kula na ndugu yako.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeona Babu alivyo mkali ukimgusia kwenye kuozesha mabinti zake ila nimemwambia nasubiri tu muda utafika
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Kuna kizuri na kizuri chenyewe na kuna ndugu na ndugu mwenyewe....Huyu Finest ni crap.... Mama Big ameshamharibu, sasa anataka kuniharibia mabinti zangu. NO WAY! Aende akachakachue wa FL1 kule Makambako.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Weweeee!
    Yaani kukukaribisha kooote kule kwa mashamsham, bado hukutambua busara zangu!...Kweli isiyo riziki Hailiki!
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Babu busara zako tunazithamini sana,
    Hii hapa inanifanya nizidi kukuthamini:

    Makwenzi kwa watoto, Ngumi kwa wakubwa:israel::israel::israel:
    Kunywa bia .....maji yana bakteria!!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jaribu kumcheck PM akague kabisa
     
  19. loveness love

    loveness love Senior Member

    #19
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali nitakuPM kwa suala la urafiki, wivu kawaida ndo tushindwe kuwa marafiki bana. Sio pumba babu brain iliyotulia hiyo.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Tatizo PJ unakaribisha na "busara" zako za Mkono mtupu haulambwi......

    Wenzako tunakaribisha kwa bakuli la maneno matamu yenye mahaba ya kibabu..........
     
Loading...