Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndevu kwa Wanaume: Kuota (nyingi) au kutokuota, nini tatizo? Nini kifanyike?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kimox Kimokole, Jul 24, 2010.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani nina tatizo kubwa kweli naombeni msaada kama kuna anayejua namna ya kutatua;

    Ni hivi, mwezi wa tatu mwaka huu 2010 jumamosi moja niliamka asubuhi na kukuta sehemu ya ndevu zangu imenyolewa tena kipara hasa kinafanya kuwaka, nikajishangaa kwelikweli maana sijawahi kupata kisa kama hiki kabla.

    Sasa huu ni mwezi wa saba unaisha ndevu hazijaota, nifanyeje ndevu ziote jamani mwenzenu!!!!

    Msaada tafadhali wana JF.

    :twitch:
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    my god, nenda kaombewe kaka
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inaweza kusaidia enh?
     
  4. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata sijui hawa jamaa wananyoa na nini kwakweli
     
  5. A

    Audax JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kanisani ni nguvu za giza na hata ukiombewa uwe na imanai. Ndo utashinda,Ila jaribu Kufunga na uwe na maombi maalum au kusudi maalum la sala zako-kama ulikuwa unasali mara mbili kwa cku basi sali hata mara tano.Na ukiomba kwa dhati mungu atakuonyesha yote utakayo,
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    shukrani Audax kwa ushauri
     
  7. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,722
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kiboko wa wachawi anapatikana Kawe, Tanganyika Packers (Ufufuo na Uzima), hizo nywele zitateketezwa popote pale walipoziweka kwenye madhabau zao za kichawi. Ndevu zako zitaota kama kawaida.
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ntaenda haki ya Mungu tena, wamenitenda hawa mwana wa mwenzao
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    imani yako ni muhimu sana
     
  10. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kakobe anamaliza yote hayo,nenda pale!
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Jul 25, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nimempigia mtumishi wa Mungu aje kuniombe home
     
  12. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unapost thread moja kwenye majukwaa tofauti, inachanganya hasa ukichukulia sisi tuliochangia tunapotaka kuona wengine wamesema nini. Unajua nilidhani MODS wameifuta ile ya kwanza kumbe hii ni ingine. nafikiri MODS watakusaidia kwa hili

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/67688-wanga-wameninyoa-ndevu-hazioti-2.html#post998965
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu usihofu wala kuhuzunika, tafuta msaada wa kiroho, na kila usiku kabla ya kulala, jitahidi kutamka hata maneno kumi ya kumshukuru Mungu.
    na

    ukishatoka kuombewa ubadilishe hiyo avatar yako, imekaa mkao wa kunyoa ndevu za watu usiku.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    Mbona avator yako imekaa kama huyo aliyekunyoa?
    [​IMG]
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    usiliape jina la bwana mungu wako bure ama mungu yupi unayemtaja??
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kila nikiangalia avator yako naona kuna watu wengi wanafaidika na wewe dunianangalia usiwe msukule wa watu kuleta utajiri na maisha bora huku ukitesekacha muhimu kwanza kabla ya kukimbilia kuombewa angalia maisha yao unayoishi naonyeshwa auko kwenye njia sahihi za bwana yesu.

    Kwanza kabisa badili maisha yako unajua ukitaka kuogopa ukimwi jua chanzo cha ukimwi kitibu then hutopata. The same to dhambi tafuta asilia ya dhambi nini ni?

    Then mwombe mungu akusaidieubarikiwe naziona ndevu zako watu wakizizunguka usiku na kuzifurahia mpokee yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yako ukasambaaratishe yale mzindiko
     
  17. m

    mungiki2 Member

    #17
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imani yako ndio uponyaji wako! Unaweza ukaenda kuombewa na ndevu zisiote kama huna imani mwishowe uwaone watumishi matapeli. Kikubwa hapa ni imani yako!
     
  18. s

    sha Senior Member

    #18
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IMANI huja kwa kuona na kusikia,ukienda kwa watumishi kama uendavyo hospitali utabakia hivyo hivyo, Jua kuwa inawezekana huo ni mpango wa Mungu kuokoa roho yako, ndevu ni nini?

    Hata zikiota ipo siku utakufa tu pamoja nazo itakuwa imekusaidia nini? Nguvu za giza zipo na njia za kupambana nazo ziko 2 tu :-

    1.Kwa shetani kwa njia za waganga ( nazo ni temporarly/kitambo tu )

    2. Kwa YESU ni ufumbuzi wa milele hapa duniani na mbinguni.

    CHAGUA SASA WA KUMTUMIKIA MAANA KWA MWANAFUNZI WA YESU KRISTO ASINGETUMIA AVATAR HIYO UTUMIAYO MAANA INA UTUKUFU WA DUNIANI.
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Pole.
    Unapaswa kumwomba Yesu akurudishie asili yako ya kuota ndevu.
    Pia uombe akuponye dhambi zako
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana ...kemea na amini hakuna nguvu za giza zinazoweza kumshinda bwana yesu
    utapata uponyaji
     
Loading...