Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo words to JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Inkoskaz, Jan 8, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Kijana wangu kikwete unanipiga mabomu?
    Nina kadi ya TANU ,tulidai uhuru kwa mkoloni hatukupigwa mabomu!
    Moto huu wa Chadema huuwezi!!
    This Sad Words must pay the price
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kayasema wapi hayo?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Source- Mwananchi newspaper Ijumaa 7-1-11
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    maneno ya busara sana
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maneno hayo yamenitia simanzi. Kama ni laana jk umezipata.
     
  6. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hii ni laana
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... onyonya okunonze inaendeleaje
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Laana kwa JK Itamatafuna tu hivi karibuni
     
  9. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! sidhani kama kweli huyu jamaa aliyeanzisha hii post yuko makini. Mabomu wamepigwa tarehe 5 then gazeti la mwananchi la tarehe 3 liandike habari hii ya maneno ya Ndesamburo!!!! Please, verify????
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Machozi yamenilenga.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Noted.. but pia ijumaa haikuwa tarehe 3
     
  12. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Magafu! Mbona ametoa ufafanuzi kuwa ni tarehe 7 - 1 - 11 na siyo trh 3?
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Laana ni kwa CHADEMA kwa kutosikia yale yaliyoelekezwa kwao kwa mujibu wa sheria. Na vilevile kwa kujichukulia sheria mkononi kudai haki kwa nguvu pasipo kwenda mahakamani
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Kinyaa...!
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Na yule mamluki kutoka tanga hana hata aibu anaenda kujazia kura--HAZITOSHI HATA IWEJE!
     
  16. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magafu husomi magazeti?!ni gazeti la mwananchi ndo lilimquote ndesamburo.nililisoma ial tarehe sikumbuki ni kati ya jana au juzi
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka ule msemo wa Jamaa, kuhusu msemo wa walimwengu kuhusu Asiyefunzwa na Mama Yake....
     
  18. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sheria ipi? Tangu lini polisi wanatoa kibali cha maandamano? Polisi wanatoa ulinzi. Wewe lazima una u genius wa kuandika pumba! Post zako huwa zinanisikitisha tu!
     
  19. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh!! hi ni laana kubwa sana kwa JK......This is sign of fail to ccm
     
  20. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii Tarehe 3 imetoka wapi? watanzania tunashida gani? kwanini tunakuwa wapotoshaji wamakusudi namna hii? du inakatisha tamaa kitu kimeandikwa tena ni namba ambazo huwezi kufananisha hata kidogo du! sifuri kabisa.....
     
Loading...