Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo, Owenya wapeta Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngulyagwene, Sep 7, 2011.

  1. N

    Ngulyagwene New Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Ndesa asikigeuze Chadema kuwa chama cha ukoo wake kwa kutumia hivyo vijisenti vyake.Huyo ni mzee aondoke aziachie damu changa huo Ubunge
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Sema Ndesamburo na Familia yake waendelea kuitafuna CDM, wakati mwingine tukisema CDM ni chama cha Wachagga tunaonekana tuna chuki na Wachagga.
    Ebu angalia sasa Ndesamburo na binti yake eti wamekosa wapinzani si vichekesho hivyo? si mseme watu wengine ni marufuku kugombea.
    Kuna tofauti gani Ndesamburo na Gaddafi ki utawala
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda Moshı pale mjını ndıo utajua kuwa Ndesa wanampenda sana kwasababu anawaletea maendeleo ya kwelı
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kwani Gaddafi alikuwa hawaletei maendeleo wa Libya?
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilimuuliza Mh Zitto juu ya mpangilio huu wa uongozi ndani ya CHADEMA na ambao wameuhamishia BUNGENI pia. Hakunijibu. Labda bado anatafakari. Wangeacha CHADEMA ikakua na kuimarika kwanza kwa WATANZANIA wote kama ilivyo CCM. Sababu moja kubwa ambayo mimi naiona ambayo inachangia mpangilio huu wa kifamilia ni kutoaminiana miongoni mwao wakubwa wa CHADEMA. Kila mkubwa anajitahidi kuwa na "mtu wake wa karibu" katika kila ngazi ya vikao na maamuzi.
     
  6. Desteo

    Desteo JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    msituletee habari za mwaka juzi hapa
     
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    gadafi alikuwa hachaguliwi kwa demokrasia lakini ndesa anachaguliwa kidemokrasia
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Mbona hii habari ni ya mwaka 2007!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana kwa kupata ridhaa ya wananchi bila ya harufu yoyote ya uchakachuaji.

    Lakini msisahau kwamba kazi ndio kwanza inaanza na tungependa kuona matunda mazuri zaidi CHADEMA kwa ukanda wote huo wa Kaskazini mwa taifa letu.

    Elimu ya uraia iende kwa kila mtu katika kila kiji na mlango ili kutuwezesha sote kujikomboa kiurahisi zaidi kuondokana naa huu utitiri waa mafisadi kila kona serikalini.
     
  10. k

    kingtuma Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unafikiri wachaga hawana akili kama mlivyo wao wanaangalia anayewajali na kuwaletea maendeleo nyie bakini na ukabila wenu tu.
     
  11. W

    WildCard JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maendeleo ya kuletewa yanafananaje?
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Ya magamba yamewashinda mmerukia nyumba ya pili bila hata hodi -- magambas kwa unafiki.
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ghadaf alitoa mpaka pesa kwa vijana wasio na kazi na hata bili za maji,umeme,na ada za mashuleni na mahospitalini Libya hazipo na bado dunia imemuona si mwana demokrasia! ndo ije kwa ndessa pesa wakati hata aliyofanya bado si furaha ya wana moshi wote zaidi ya wanachadema tena baadhi yao walipelekwa loliondo kwa helkopta kugonga kikombe cha kitapeli cha mchungaji!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    2011-2009=2yrs=expired>>siisomi.
     
  15. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi ilikuaje sredi ya 2009 haikupata mchangiaji hata mmoja halafu ghafla inaletwa leo? Au ndo yale ya "miaka 6 kauli moja"....(Ninamnukuu Ansbert Ngurumo katika makala yake ya Maswali Magumu - Tanzania Daima,Jpili 04 sept 2011 kuhusu kauli ya mkulu kwenye ishu ya makahama ya kadhi, baada ya miaka sita akiwa madarakani)
     
  16. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Igunga - mkakati wa kuelekea huko kwa wasukuma maandalizi yanaendelea...
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,113
    Trophy Points: 280
    Hao bado wapo mjengoni?
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    acha umbea, habari ya imechacha hii
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa kuna nini hapa maana inaoneka taarifa ni ya 2009 lakini michango imeanza leo!

    Mi nimempenda huyu dada kaolewa?
     
  20. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #20
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwani hamjui kuwa Ndesamburo ni Shareholder wa Chadema kama alivyo Mtei. Na siku zote mtoto wa nyoka lazima awe Nyoka. Mtei amemtoa mkwewe Mbowe na Ndesa katoa Mwanae kuangalia mali zao ndani ya Chedema.

    Kila la kheir
     
Loading...