Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo na Lyatonga Mrema hawatakiwi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Apr 4, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nikiwa mmoja ya wadau wa maendeleo wa mkoa wa Kilimanjaro, nimekuwa nafuatilia utendaji wa wabunge waliopo, nilichogundua ni kwamba yale majimbo yalio na wabunge wazee yaani Ndesamburo na Lyatonga Mrema wananchi husika wanajuta kuwachugua kutokana na kutokutekeleza ahadi zao tangu wachaguliwe kuwa wabunge.Mfano mzee Ndesamburo aliahidi kuhakikisha kuwa hospitali ya Mawezi itaoboresha imekuwa ni kinyume chake, Lyatonga Mrema ameshindwa hata kufuatili ujenzi wa barabara ya lami kutoka uchira kupitia kirua hadi marangu.Rai yangu ni kwamba wanachi watumie fursa hii ya kuandaa upya katiba ili kuwezesha wananchi wa jimbo husika wapewe ruhusa ya kuwapigiwa wabunge kura ya kutokuwa na imani na mbunge hasa pale mbunge husika anaposhindwa kuhudumia wapiga kura wake.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Nenda kayaseme hayo Moshi mjini kwa Ndesapesa uone kama hawajayakatilia mbali masabur.i yako.

    Chezeya Ndesamburo wee?

    Usirudie tena!!:nono:
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    katika halmashauri bora tanzania kwa utendaji ni Moshi mjini mpaka magufuli anasifia!!pia ukumbuke ndesamburo amejitahidi sana kuboresha hospitali ya mawenzi mpaka hapo unapoiona walau kabla ya ubunge palikua pananuka kila mahali hakuna magodoro,gari ya ubunge yeye alijitolea iwe ambulance mawenzi hospital..ACHA MAJUNGU NDUGU YANGU,ccm imefanya nini 50yrs of independence?
     
  4. N

    Ntu JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Magamba at work...! Mi napita tu.:lol:
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Makupa hebu funguka macho bana
    Hata kama ni magamba at work jitahidi hata kuficha ficha unazi wako
    Sio kila kitu unaponda mpaka visivyofaa
    At least huyo Mrema ila sio mzee Ndesa pale Moshi Mjini
     
  6. e

    ebrah JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huku unalosema mkuu!
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Kumbe kichaa sio Lusinde peke yake wako wengi...

    Ukifika pale Moshi mjini ile hali ya usafi iliyopo na ambayo inasimamiwa na sheria ndogo za halmashauri huwezi kuikuta sehemu yoyote Tanzania. Hapo inamaanisha madiwani na mbunge wako kazini. Kujenga au kukarabati hospitali sidhani kama ni kazi ya mbunge, labda wenye uelewa juu ya mfuko wa maendeleo ya jimbo watujuze. Kwa Mrema siwezi kushangaa kama kunadoda kwa kuwa kajifungamanisha sana na CCM.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    vitanda, wheel chairs, ambulance na vifaa kibao pale Mawenzi hospitalametoa Ndesamburoyeye binafsi .... yawezekana wewe ni jaluo au kikuyu
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Na kama Mzee Ndesa walikuwa hawamtaki pale Moshi wasingekubali kila uchaguzi wanamchagua mtu ambaye hana maana kwao
    Wanamchagua maana wanajua anawafaa
    Na pia wasingekubali kuipa ridhaa Halmashauri waipe team ambayo haina mpango kwao
    Hebu Makupa tena jina la huko huko Moshi acha unazi wako
    Rudi kajipange upya kuisemea Moshi na haswa Ndesa
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    kuhusu Ndesapesa umeenda chaka aisee.
    Think critically.
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona nasikia yeye ndiye anawezesha uchimbaji wa visima huko Arumeru.
     
  12. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Emu kaseme huu ***** wako pale KIBOROLONI uone watakavyo chomoka na hicho kichwa.
     
  13. k

    kev Senior Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujawahi kufika moshi.
     
  14. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi kukaa kimya haiwezekani? Kwa nini uropoke bila ya kufanya utafiti? Ndesambulo waweza mlinganisha na nani? Acha upuuzi wako.
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180

    nafikiri anamlinganisha na Mwigulu na Lusinde
     
  16. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli, uchaguzi wa 2010 ccm walichangisha mihela ili kulikomboa jimbo hilo mikononi mwa Ndesamburo, badala yake wakapoteza na mengine mkoani humo.
     
  17. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wewe ni nani? sample yako ni watu wangapi? maana usijekuwa umemuuliza mgombea wa ccm aliyepita wa udiwani na ubunge unaleta conclusion zako hapa!!!
     
  18. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ACHA KUDANGANYA WATU BARABARA INAANZIA KAWAWA ROAD MPAKA BARAZANI,(kwa mangi) NA NI KM TANO TU

    SASA UNAPODANGANYA WATU HAPA INAANZIA UCHIRA KUPITIA KIRUA VUNJO THEN MARANGU, NAJIULIZA WAIJUA GEOGRAPHIA KWELI YA HILI ENEO??? KIMSINGI HAYO NI MAJUNGU, HII BARABARA NA ZILE NYINGINE ZINA UFADHILI WA BANK YA DUNIA NA SEREKALI KUPITIA TANROADS KWA SASA SWEREKALI IMEFILISIKA MARADI MINGI IMESIMAMA, NA NDO MAANA HII BARABARA INAJENGWA KWA KUSUA SUA
     
  19. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nadhani wewe umeangalia umri wa Nndesamburo hukuangalia mambo aliyoyafanya katika jimbo lake......
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Muweweseko huo wa kupoteza jimbo la arumeru!! Mtajuta kudadadeki!
     
Loading...