Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo kupeleka wagonjwa loliondo kwa kitambulisho cha mpiga kura ni sawa??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Mar 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Sorry;
    Due to network prlm Topic Closed
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yeye anataka kuswaidia wa jimbo lake iwe shabiki wa CDM au CCM
    Hajasema kadi za chama zinatumika kama kitambulisho.
    Hili ni funzo kwa watu wasiopenda kujiandikisha kupiga kura
     
  3. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nia ya hichi kitambilisho ni kujua usahihi Wa kitongoji unachokaa. Kama huna peleka barua ya mtendaji. Yeye alijitolea kwa watu Wa jumbo lake ambao hawana uwezo kifedha.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    kitambulisho cha mpiga kura si cha chama..tuko pamoja soma vizuri
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe unajichanganya nashauri uridie kuisoma post yangu kwa utulivu.
    Nimemaanisha kitambulisho cha kura anakiitaji ndesa ili ajiridhishe mpewa ofa ni mkazi wa jimbo lake.
     
  6. kyemo

    kyemo Senior Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vp mzee na ww ulitaka kupelekwa nn?kwa akili ya kawaida km huna kitambulisho njia pekee ya kukutambuluisha kwamba ww ni mkazi wa jimbo lake ni kwenda na barua ya serikali ya mtaa,hamna ubaguzi wa chama hapo ndio maana akasema kitambulisho cha kupiga kura ambacho kinatumika kwa sasa sehem nyingi km kitambulisho cha makazi na uraia kwa ujumla
    Fikiria mara nyingi bingwa kabla ya kupost thread zako,usikurupuke tu !!!!!
     
  7. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Namuunga Mkono Ndesamburo katika utaratibu wake wa kuwatambua anaowapa Msaada wa usafiri. Tuelewe unapochukua abiria kwenye chombo chako usalama wao ni wajibu wako. Hili limekaa vizuri hasa ukizingatia kwamba wananchi wengi wa tanzania kitambulisho pekee walichonacho ni hiyo kadi ya mpiga kura...
     
  8. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Je na mabenki yanapohudumia wateja kwa kutumia kitambulisho cha kupigia kura ni sawa? kama sawa soma yafuatayo:

    ndesa ni mbunge wa jimbo la moshi mjini anatoa msaada kaw watu wake wa jimbo ili kukwepa uchakachuaji unaonyasha kitambulisho cha kura maana utajulikanan kama wewe ni mmoja wao. tukumbuke kuwa kumsafirisha mtu mpaka loliondon i gharama so hawezi kusaidia kila mtu aende kule.
     
  9. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Safi sana mzee Ndesamburo nakuunga mkono kwa msaada ulioutoa kama mbunge kwa wananchi wa jimbo lako,wabunge wengine waige mfano wa mzee Ndesamburo kwa jinsi alivyoamua kuwasaidia wananchi wa jimbo lake.
     
  10. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ushauri mzuri lakini kama msaada umelenga wananchi wa jimbo lake yupo sawa kabisa Mzee Ndesapesa kwani ktk vitambulisho cha mpiga kura ndicho kitambulisho halisi ambacho kinakutambulisha ila kama nawe ulitaka kupelekwa kumbe ni Mamluki pole sana.Misaada mingi hutolewa na masharti ata nchi hupata misaada kwa masharti sembuse hili la Mzee fuata masharti ukwee Helcopter
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ...mwanzisha thread donge la nini!! Patriot at work!! Sio m'bunge wetu wa Tanga mjini (Nundu) anayetoa mikopo (isiyo na tija) kwa akina mama wa CCM tu!!! Aibuuuuuuu yenu!!!
     
  12. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu naona ulitaka kuwa mamluki ukashtukiwa pole sana subiri mzaada kwa njia nyingine.
     
  13. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    polesana m nshakunywa maji yangu .sikunyingi karibu kiteto
     
  14. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni sawa kabisa kwa kuwa ni sehem ya kutoa elimu ya uraia ili watu wafahamua umuhimu wa kujiandikisha kuw mpiga kura.
     
  15. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu naona umeshambuliwa kama mwizi,pole ila bora umewaeleza jf kuwa we si mamluki bali ulitaka kujua kama ni halali. Ila wengi wamekujibu,nami naongeza kuwa ktk taifa kama Tz,ID ambayo wanayo wengi ni kadi ya mpiga kura,ukija passpot utakuwa wachache,kadi ya chama,utawaacha wengi pia atabagua,kadi ya benki utawapata wangapi?n.k. Kwa ili mzee Ndesapesa ametumia busara!hongera Mbunge,natamani ungekua mbunge wa huku kwetu Muleba ya Kaskazini!
     
  16. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kampeni za uchaguzi wa 2015 zimeshaanza mapema safari hii kwa kutumia mgongo wa Wagonjwa? Ndesamburo kama anahuruma na wagonjwa mbona anawabeba na Helkopta yake kwa nauli ya Sh.Milioni 2 toka Arusha? pesa anazopata kupitia Helkopta yake ni mara elfu ya gharama za kuwabeba wakazi wa Moshi kwa njia ya barabara!!

    Huu ni Ufisadi!!!!
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mleta hoja anahoji kutumia kitambulisho cha mpiga kura kwa kuwa kati ya Watanzania 40 million waliojiandikisha kama wapiga kura ni 12 million sawa na 30%. Kwa takwimu hizi Mh Ndesamburo anapotumia kitambulisho cha mpiga kura kuandikisha wanaohitaji tiba kuna 70% ya wakazi wa Moshi Mjini ambao hawajajiandikisha kwenye daftari la mpiga kura watakosa hii fursa ya kwenda kupata tiba hii.
     
  18. i

    issenye JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Kwani hapo kosa linakuwa la nani? Mh Ndesamburo aliyejitolea au mwananchi ambaye kwa sababu zake binafsi ameamua kutojiandikisha?
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Cu loliondo
     
  20. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hapo kwako ni sawa.
    Je kwa wale ambao hawajafikisha umri wa kisheria kujiandikisha kupiga kura.
    Kimsingi hawa sio wahitaji wa hiyo tiba?
     
Loading...