Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo kugharamia kadi 500 kwa wanachama wapya arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mtabe, Mar 1, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge Ndesa pesa atagharamia kadi zipatazo hizo, habari ndo iyo
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Source plzzzz......! Bravo ndesa
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Graduate la kata at work! Janga kubwa sana hili humu jamvini.
     
  4. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu mbunge akili zake sijui zikoje!! Aligharamia helikopta kupeleka watu LOLIONDO kwenye kikombe na wote hawapo duniani sasa
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo? wana JF tufanyeje sasa?
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwanamke umbea kusutwa sunna
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ya kuwanunulia watu kadi na kuzigawa kama njungu binafsi siuafiki babisa na haina mantiki.
     
  8. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulivyo na ushuhuda wa uongo kama waongo wenzio. Kwanza wewe na wenzio mnaopigia debe walioenda Loliondo wote wamekufa embu muulize huyo Mwingira kati ya wangapi anaowaombea ndio wamepona???? Na ambao bado hawajaPona je tuseme na yeye ni feki?????
     
  9. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kadi za harusi?
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kusema kwamba walioenda kwa babu wote wamekufa ni uongo na uzushi mkubwa.Mbona Magufuli,Wassira,Mrema na viongozi kibao wa ccm hawajafa?
     
  11. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ******?au yeye hakwenda?
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mossad rule "To catch a criminal follow money trails"
     
  13. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani cards mia tano zina issue gani wakuu? Kwani card bei gani? naamini anatoa mchango mkubwa sana kwa watz na chama ila ya 500 ni kawaida saana.. Probably haitafikia hata robo ya costs zake nyingine za kuattend campaign arumeru
     
Loading...