Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo is a man of the people

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Mar 15, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimeguswa na huyu mzee kwa kweli huduma yake ni ya kimungu.
    Mungu amzidishie hii cooporate responsibility yake ni zaidi, ina utu mkubwa ndani yake zaidi.

    Wito
    Viongozi wetu igeni mfano, ukianza safari ya loliondo beba na jirani zako wawili ndani ya gari yako, na mungu akubariki sana...
    Utakuwa umeokoa uhai wa watanzania wasio na uwezo wakufika kwa babu na utakuwa ni shujaa, mkombozi na mtu wa kuheshimika
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,462
    Likes Received: 9,195
    Trophy Points: 280
    Ndesamburo, kipenzi cha watu. wakati naoa mwaka 1982 alini "surprise" kwa mbuzi sita.
     
  3. B

    BabieWana Senior Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafanya nini jamani mbunge wetu mbona sijawapata hapo?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Na mie harusini mbwa wawili wamenona pale iringa mjini;; huyu kweli mtu wa mungu
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Duh! Pdidy, hao mbwa alikupa wa kufuga kwa ajili ya ulinzi au kwa ajili ya ndafu??? :hug:
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kajitolea usafiri wa kupeleka wagonjwa kwa babu bure , nani mwenye roho hiyo ?Na isue kwenda kwa babu ni usafiri matibabu ni almost bure"jero tu"source mwananchi ya leo .
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Wapo bana. aliyekuwa Mbunge wa musoma mjini Fortunas Manyenye amejitolea kugharimia usafiri wa kwenda na kurudi Samunge kwa babu watu 130..wanatakiwa kujitegemea chakula na hiyo tiba (500/=) kuna mbunge mwingine Wilaya ya serengeti amejitolea usafiri bure kwenda na kurudi fuso mbili...Kwa hiyo sio Ndesa pekee mwenye kusaidia watu....:ballchain:
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lyatonga alienda peke yake.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Angalau leo majimshindo umeongea kitu ambacho hakikeri!
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimefurahi kusikia kunawengi wanajitolea mungu awabariki wote wenye moyo huo. Mbunge wako wewe kaenda nanani?
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mzee wa kiraracha hakutaka zengwe alikwenda kuimarisha afya apambane na mafisadi vizuri....wanasiasa wa bongo ni balaa....:lol::lol:
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hii dawa ni chanjo kwamba lazima kila mtanzania anywe hata kama haumwi? Utabebaje majirani kama hawaumwi? Kwenye gazeti inaonekana wanaaomba kusafirishwa wanaonyesha vitambulisho vya mpiga kura, hii si rushwa ya 2015?
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Jana nilikuwa namsubiria pale Blue Pearl hotel akitoka nimuulize kama ana mpango wa kwenda kwa babu sikumuona. Sasa sijui kama ameamua kujiwahi yeye kwanza then sie tuliompa kura ili apate kula ndio baadaye sifahamu kwa kweli. Maana nilisikia wabunge wengi hawako kwenye hiyo semina elekezi inasemekana wako kwa babu kupata kikombe.......
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si mbaya kwani hatoweza kusafirisha Tanzania nzima. Angalau wale waliompa kura anawarudishia kiasi
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kakuacha huyo!
     
  16. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si chanjo, jirani yako katika la liondo ni mtu yeyotemhitaji wa huduma hii utakaye weza kumsaidia kupata huduma kirahisi kwa babu.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbunge wangu ni Makinda, sijui post yake inambana asiende? Maana angesaidia wengine toka kwetu kule Njombe, ni parefu sana kwa mpiga kura wake aende kwa babu. Ila sijui kama kisha peleka au kaenda au kama hahitaji huduma ya babu.
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tena njombe afanye akawakusanye muwahi tiba
     
Loading...