Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo-CHADEMA akubali Mahakama ya Kadhi!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topical, Jan 18, 2012.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amesema haoni sababu ya serikali kukataa kuanzishwa kw amahakama ya kadhi kikatiba na kutengewa pesa na serikali; kwani serikali inatenga fedha nyingi kwa mambo ya kisiasa na kusahau mambo yanayogusa jamii ya kiislam Tanzania; ili kuepusha kutokuelewana katika jamii..

    Aitaka serikali kutenda haki dhidi ya waumini waislam na kuandaa bajeti kwa ajili ya mahakama ya kadhi kama ambavyo inatoa pesa za ruzuku kwa vyama vya siasa..

    My Take:

    Anasema kweli lakini itakubalika huko kwenye hierachy za chadema?? au anawauza waislamu kama Mrema enzi hizo???

    Source: Michuzi Blog..
     
  2. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kwani Uislamu ni chama cha siasa?
    Huyu mzee kachoka nafikiri
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ametoa mfano wa pesa zinazotengwa kuendesha siasa; inaweza pia kutengwa kuendesha shughuli ya jamii ya kiislam. Kweli na support kauli yake lakini sijui kama itapata kuungwa mkono ..
     
  4. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siamini kama ni kweli haya ni maneno yanatoka kinywani mwa Ndesamburo!
     
  5. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huwezi kuamini, ila alisha waambia watu waende moshi waone waislamu na wakristo wanavyoishi. Hakuna ubaguzi na ni full kupendana na kuaminiana. Big up mzee Ndesa Pesa.
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    waislam walikubali kukutana na huyu mzee kwenye "Bar" ya keys,hicho sio kikao haramu kwa mujibu wa dini ya kiislam?wataalam wa dini ya kiislam tunaomba ufafanuzi kwenu,je ni sawa kwa waislaam kukutana Bar kunakouzwa pombe?
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kikwete alishakubali mahakama ya kadhi. Akawaambia Waislamu waanzishe wenyewe. Nakubaliana na msimamo huo.
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo msimamo wa JK haufai; inatakiwa itambulike kikatiba na kisheria..otherwise ni changa la macho. ndesa amewaelewa waisalmu sijui lakini kama ataweza kupeperusha vema au itakuw akama alivyofanya mrema
     
  9. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Mahakama ya kadhiii!!!!.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    benefit of doubt!
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli mkuu amesema kweli, lakini ataweza kupenya kwenye chama chake chenye wahafidhina wengi na wanaazi wa kikristo
     
  12. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mhhhhhhhhhhhh poa kama tutapendana wote kwa dhati
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli siasa ni kucheza na akili za watu.Ndesa pesa nae anajaribu kutumia janja ya siasa kcheza na akili za waislam.yangu macho.
     
  14. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh, hii sasa kali. Hivi mbona kumbi karibu zote zipo kwenye mahoteli na mabaa yanayouzwa pombe? Kwe Muislam haruhusiwi kuingia kwenye hizo kumbi kwa ajili ya harusi na mikutano mingine? Acha kukuza mambo. Hiyo Keys hoteli/bar nayo ina sehemu za kufanyia mikutano na mtu yeyote aweza kuingia....
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    cdm inajua wazi kuwa haikubaliki katika jamii ya waislam walio wengi na ni dosari hivyo inajaribu kutumia matatizo ya waislam ili kupata support yao.kulikuwa na thre humu inauliza chadema inajiandaaje kupata kura za waislam 2015,naona ndio majibu yameanza kupatikana.
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Natumaini wewe ni mmoja wa wataalam wa dini ya kiiislam ndio maana ukaitika wito wangu mwanzo wa kutaka ufafanuzi juu ya hilo.Nayachukua maneno yako nikijiaminisha yametoka kwa mwanazuoni wa dini ya kiislam.Asante kwa ufafanuzi maalim!
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani Ndesamburo ni mwanasiasa, na siasa ndivyo ilivyo, chakushangaza nini?
     
  18. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi siku zote huwa nawaambiaga huyu mzee ni kichwa pamoja na kuwa amezeeka. nadhani na exposure imechangia sana kwani hata huko uingereza ambako anafanya biashara zake kuna mahakama ya kadhi.
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    ..Mzee Ndesamburo kateleza.

    ..JK yuko sahihi kuhusu suala la mahakama ya Kadhi.

    NB:

    ..mbona Mashekhe walikwenda Ikulu kuzungumza na Raisi kuhusu suala hili? Mmesahau kwamba wakati mwingine Ikulu huwa kunanyweka pombe???
     
  20. T

    Topical JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndesa yuko sahihi sana..

    JK haiwakuwa mawzo yake ila mawazo ya maaskofu (pure)

    NB. Ndesamburo ameelewa kitu ambacho waislam tunataka, wasiwasi wangu ni kuwa ataweza kupambana na mfumo kristo?
     
Loading...