Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NDESAMBURO:Bosi wa TUKURU na MWANASHERIA MKUU nao wawajibishwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 8, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Mbunge Wa Moshi Mh. Ndesamburo Ameomba Mwanasheria Mkuu Na Mkurugenzi Wa Takukuru Wawajibishwe Pia, Na Kwamba Hili Ni Dili Limefanyika Na Ameomba Hatua Za Kisheria Zichukuliwe Kwa Wahusika Wote.
    Amesema Madhambi Yaliyofanyika Ndiyo Yaliyochangia Kupanda Kwa Bei Ya Umeme Na Lazima Kitu Kifanyike, Na Kiongozi Yeyote Mwenye Madhambi Na Ana Kimrija Kwenye Dili Hilo Awajibike.
    Ametaka Hatua Za Kisheria Zichukuliwe Na Wahusika Kufilisiwa.
     
  2. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ndesamburo,

    Yaani alihitimisha ingekuwa China- sii kujiuzulu tu- ni pamoja na kupigwa risasi!

    Hivi kweli sheria zetu za Mwingereza zinafaa kutatua matatizo kama haya?

    Our present Laws so leanient- ndo maana ufisadi unaongezeka!

    Angalia sheria za Singapore, Malaysia, na China ndo zimewafikisha hapo walipo leo!

    Tungekuwa na sheria kali na kuzifuata- tungeshafika mbali kimaendeleo!
     
  3. m

    mdoerjs New Member

    #3
    Feb 8, 2008
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku za Mwizi ni Arobaini.Huu ni mwendelezo tu wa Masuala ya akina Balali.Nahisi fedha zote zilizochotwa kama zingepelekwa kunako husika Yale Maisha Bora kwa Mtanzania tungeyaona.
     
Loading...