Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo atoa usafiri wa bure kwenda kwa Babu Loliondo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Mar 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Mbunge wa Moshi mjini Philimon Ndesamburo ametangaza kutoa usafiri wa bure wa kuelekea kwa Babu Loliondo ambae anasadikiwa kutibu magonjwa sugu. Ndesambulo amewataka wakazi wa Moshi mjini na vitongoji vyake wenye kusumbuliwa na maradhi sugu kujiandikisha ofisini kwake ili awapatie usafiri wa bure kwenda Loliondo kwa Babu.

    Haki-Ngowi
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hehehehe!!! wa tz tulivyo na akili fupi tutaona mbunge anatujali .. kumbe ame take advantage ya ufupi wa mawazo yetu!! Ndesamburo tafuta ambulance , ongeza zahati pamoja na vifaa, shughulikia ujenzi wa barabara na kafanye yale ambayo wamekutuma bungeni... ili kuonesha unawajali zaidi.. ! ili wakuchague tena kipindi kijacho
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hivi wakikumbuka walicho kifanya wakati ule wanahisi vipi?
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,352
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...