Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesamburo ataka mikoa mingine kufika Moshi kujifunza kuishi bila udini wala ukabila

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjukuu wa bibi Pili., Jan 14, 2012.

  1. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatujamuona mbunge wetu kwa jamii ya waislam tangu achaguliwe.mwenyekiti bakwata wilaya ya rombo hashim idd amweleza ndesamburo
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rombo sehemu gani mkuu?sie tupo huku mbona hatujasikia?juzi juzi hapa alikua anazungumza na wanachi wa kata ya Kelamfua/mokala kule juu!nyie waislamu mlitaka mkutane naye wapi?
     
  3. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wa dini ya kiislam wamweleza ndesamburo kero zao
     
  4. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njooni moshi mjifunze tunavyoishi wakristo na waislam-ndesamburo
     
  5. Antonov 225

    Antonov 225 JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili ni jambo jema sana kwa tanzania ya Leo
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    kina nani sasa waje?
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Rombo waislam ni asilimia 1 na wakristo 99
     
  8. a

    adobe JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ustaarabu hauna nafasi ya kubaguana.maendeleo hayana nafasi ya kuchimbana.kule kilmanjaro hakuna vijiwe vya kucheza bao kunakoanzisha majungu.watu wako bize kinoma
     
  9. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hebu kuwa specific....rombo ipi hyo? Ndio ni haki yao kukutana na mbunge wao bt ni waislam wa rombo ip mpendwa??
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hadis za majungu hizi. Sio lazima uandike jf kama huna issu soma za wenzako
     
  11. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    iyo sensa ya mwaka gani?
     
  12. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwani wameanza kulalamika leo? si kawaida yao tu kulalamika hata jua likiwaka wanasingizia ni kwa kuwa ni waislam
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya kwenda moshi,nenda TRA utajua tu!
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwenye kahawa.
     
  15. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hongera great sinker!!
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    itakuwa tarakea labda na Useri kidogo,kungine si unajua hali halisi mangi wangu
     
  17. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    asante mpendwa kwa jibu lako zuri....
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Watu huwa mna confuse Moshi na Kilimanjaro, wengi wenu munaizungumzia Moshi kama mkoa, Mji wa Moshi ni makao makuu ya Mkoa wa Kilimanjaro.
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanamtaka wanywe nae kahawa na kucheza nae bao. Ni haki yao!
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    moshi,rombo,hai,moshi v,siha,mwanga na same hizo ni wilaya za mkoa wa kilimanjaro mtu anatoka rombo anasema katoka moshi,ukitoka km 10 kuelekea arusha tayari upo wilaya ya hai.
    nimeliweka hili sawa ili watu waache kutchanganya kama wana maana ya mkoa ni kilimanjaro na si moshi.
    wengine wanatoka same wanasema moshi.

    sio wachaga wote wanatoka moshi ila wote wanatoka kilimanjaro.
     
Loading...