Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndesambburo Kuchafuliwa na Vyombo vya Habari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kamende, Oct 29, 2010.

  1. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZIkiwa zimebaki siku 2 uchaguzi mkuu ufanyike kikosi cha wandishi wa habari waandamizi wakiongozwa na wakongwe kutokea DSM wamepelekwa mjini Moshi kwa lengo la kutengeneza habari za kumchafua Ndesamburo kwa siku 2 zilizobakia.

    Kikosi hicho tayari kimeshatengeza na kupeleka makala na habari kwenda magazeti mawili ya kiraifa yanayomilikiwa na watuhumiwa wa ufisadi na moja la umma. Habari hizo zitatoka kesho kwenye magazeti husika.

    Kama kwamba haitoshi mkuu wa msafara huo anayeishi ambaye jina lake la ukoo linakwenda kama Shoo ataitisha Press Conference kesho ili aeleze kuwa wamegundua kuwa vijana wa CHADEMA watavaa sare za CCM na wataingia katika vituo vya kura kufanya fujo.Katika hotuba yake atasema kuwa vijana hao ambao watakuwa na sare za CCM si wa CCM bali ni wa CHADEMA ambao wameandaliwa rasmi kuvuruga uchaguzi.,

    hAPA NAONA MAMBO MAWILI

    1. Kwa kweli CCM wameamua kuharibu uchaguzi bila kujali outcome yake
    2. Kwa vyovyote kuna mpango majsusi wa kupeleka vijana wa UV-CCM vituoni ili waharibu uchaguzi

    CCM acheni hizo!!!!!!!!!!!
     
  2. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    Achana nao hao sisi ni chadema tu
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    hahahah CCM wanajaribu kuzuia upepeo duh...
     
  4. M

    MULANGIRA Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya si mambo ya kupuuza inabidi kuyashughulikia na kuyajibu ipasavyo.
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani JK si alipanga kuaj huko kupiga kambi kumng'oa Ndesa, au mpango uliahirishwa?????
    wanajisumbua tu, mtanzania/rai/habari leo/baily nwewz yanadoda kwenye mbao za magazeti... waTz tumeshaamua safari hii
     
  6. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama magazeti wanayoyatumia ni hayo hakuna cha kuogopa. Asante. Usiogope Bro LM.
     
  7. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ita Press conference ya watu makini kama Mwananchi nk useme kuna habari unazoomba CCM wazikanushe la sivyo mambo yako vibaya.
    Huyo Shoo ni yule Gd? Au Jd?
     
  8. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka hii janja ya kuharibu huko halafu unakimbilia kupre-empty mambo jamiiforum haisaidi kura za Ndesamburo wala Mbowe lakini pia Tanzania tuliyokuwa tunaiotea enzi zile.....

    Napata taarifa za kukatisha tamaa sana kutoka huko ambazo nawe unatajwa kuhusika.....What about the conviction to ensure world peace and security? It begans with Moshi and Hai........
     
  9. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    source pleeeeeeeese!!!!
    no source no comment!!!
     
Loading...