Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege za 540 Zinaboa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanaukweli, May 25, 2012.

  1. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi nilisafiri kwa ndege ya 540 ambayo ilikuwa iondoke Mwanza tarehe 21/5/2011 siku ya Jumatatu saa 7 mchana. Abiria walianza ku check in tangu saa 5 na nusu na kusubiri. Muda wa kuondoka tukaambiwa ndege ina tatizo dogo la kiufundi ambalo linashughulikiwa na hivyo tutarajie kuondoka saa 9.

    Ilipofika saa 9 msemaji wa shirika hilo la ndege alikuja na kutuambia kuwa tutarajie ndege itakuja saa 11, na akatupatia soda moja moja na maandazi mawili mawili. Baada ya hapo ikawa kimya mpaka saa 1 jioni tulipoambiwa kuwa ndege itakuja ila itabidi ipitie Zanzibar.

    Ndege ilifika muda huo, na saa mbili na nusu tukaondoka kuelekea Zanzibar njiani tukapewa glas ya juice na korosho kidogo na biskuti kama 4 hivi. Tukatua zanzibar kama saa 3 na dak 40. Baadaye tukarudi kwenye runway kuondoka kwenda Dar, lakini rubani akagundua shida nyingine ndogo ya kiufundi. Akaahidi kuwa itashughulikiwa kwa muda mfupi. Baada ya dakika 40 ya kutengeneza, rubani akatuambia tushuke na kuwa ndege haitawezaa kuendelea na safari.

    Hatimaye kwenye saa nane tukapelekwa hotelini na kulala bila kupata chakula. Kesho yake tukakodiwa ndege ya Costal Aviation na kufika Dar saa 5 asubuhi, karibu masaa 24 tangu tu check in.

    Inaonekana wana ndege moja tu inayofanya kazi Tanzania, ambayo ni mbovu.

    Huduma kwa wateja ni mbaya mnoooooooooooo.

    Nauli iko juu zaidi ya Precision na Air Tanzania

    Jihadhari kabla hujaamua kusafiri na 540
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa, mimi nitaendelea kupanda mabasi kati ya MZA na DAR.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Viwango vya ndege za mshirika mengi ni duni kabisaaa..... Hazifai kpakia binadamu, kwa kuzingatia madhara yatokanayo na ajali zake je Air Tanzania imefufuka????.
     
  4. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni feki sana service zao. Na rogwa useme unabidili ratiba wanakuchaji si chini ya dola 25. Rafiki yangu juzi alitaka kubadili toka Nairobi akaambiwa aongezee dola 145. Halafu wanatabia za kuchelewa chelewa bila taarifa. Jamani kama ni ndege precision kwa bongo ndoo the best
     
  5. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    ni kweli ni about 12hrs to dar, kuliko nauli kubwa ma saa mengi kwenye hiyo 540.
     
  6. d

    davy dan Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwan nauli ya ndege kutoka dar kwenda mwnz ni sh ngap jaman
     
  7. Dr.kapama

    Dr.kapama Senior Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah,gharama plus fedheha,sipati picha una mkutano muhimu wa kuhudhuria...
    Waafrika tumekuwa wavivu katika kupingana na vikwazo vidogovidogo vinavyoweza kuzuilika...
     
  8. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakukuwepo na Afisa yeyote aliyetuomba radhi kwa usumbufu
     
  9. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hv ndege kama daladala? Yaani kifo nje nje, na kwann ung'ang'anie tu kupanda? Wakurudishie nauli, peleka kesi mahakamani kwa kupotezewa muda...nyie ndo mnaendelea kuwalea mnavyoendelea kuwaacha na kuendelea kuvi2mia vdge vyao vibovu bovu..sa c bora ungepanda gari? Usirudie!
     
  10. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nauli kwa sasa 540 ni 189,000/=Mza-Dar-Mza kwa mujibu wa tangazo lao lililobandikwa ofisini kwao Mwanza.na hii nadhani imetokana na ATCL kushusha mpaka 199,000/=. Nina tabia ya kutumia 540 mara nyingi sijawahi kukutana na tataizo alilokutana nalo mdau wetu,kwa kweli inasikitisha.

     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    kwanza nauli zao ni za kihuni, wanadai mza-dar-mza lowest hadi laki na tisini ila hutakaa upate kwa kigezo iyo ni ya watu 10 wa kwanza lakini kila cku unakua haupo ktk hao kumi wa mwanza, last time nilichajiwa go and return 380,000/-, so hawako honest and open na nauli zao ni danganya toto hizo bei za chini, pili ni kweli hawa jamaa wanandege mbili tu, ile jet wanayojivunia ya bombardier na atr 42, so sidhan kama wana mda wa service maana ratiba zake ziko tight kweli better go with precision at least wana ndege nyingi na wakisema mda hua ndio huo! nadhan wanaitaj kuongeza ndege kwa soko lilivyokubwa hapa nchini hawa jamaa hawatasimamisha huduma kufanya service!
     
  12. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Panda air tanzania, kitu ni noma! nauli sawa na bure! kwa nn 540 hawakushusha bei zao mpaka air tanzania watangaze bei ndogo? wauni tu hao, sawa na precision, wote wauni! kitu ni air tanzania, tuwe wazalendo tuachane na ndege za kiuni uni! mungu ibariki tanzania, mungu ibariki air tanzania, nauli ni 199000 dar mwanza dar hakuna usumbufu, dk 45 umeshafka, kitu boing ya ukwel 737
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Panda air tanzania, kitu ni noma! nauli sawa na bure! kwa nn 540 hawakushusha bei zao mpaka air tanzania watangaze bei ndogo? wauni tu hao, sawa na precision, wote wauni! kitu ni air tanzania, tuwe wazalendo tuachane na ndege za kiuni uni! mungu ibariki tanzania, mungu ibariki air tanzania, nauli ni 199,000 dar mwanza dar hakuna usumbufu, dk 45 umeshafka, kitu boing ya ukwel 737, precision n wezi balaha! nauli kama unaenda ugaibuni! nauli ni 460,000 dar mwanza dar
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,221
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hawa nao wanakaribia kufulia,,,kwa ufupi usafiri wa Anga hapa bongo ni Mungu tu anasaidia...
     
  15. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu nauli za precision ukifanya booking online ni zaidi ya hiyo kwenye nyekundu. Kwamfano nimejaribu kufanya booking online ya kuondoka DAR tarehe 12 June kwenda Mwanza na kurudi tarehe 20 June wananiambia nauli ni USD 396.8 sawa na Tshs. 636,070/= lol! nimechoka.
     
  16. L

    Loloo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena kipindi cha peak season ndo usiseme ukiingia kuulizia nauli ukatoka nje hata kupokea simu ukirudi unaambiwa naul ingine ,mara 2 me imenitokea na hawako makini kabisa na mizigo mara mbili walitaka kupeleka mizigo yetu Nairobi tena sitaki kukumbuka all my academy cert was inside the case.Halafu hi staili yao ya first cancellation $25 sijui imekaaje kwa wahusika wanaosimamia usafiri hapo bongo?Ni binadamu gani hawezi kua na emergency?
     
  17. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakuja kuanguka siku moja hako ka ndege ka ngama. Bongo hovyo sana. Wakati hilo likijiri Precision Air mvua ikinyesha inaingia ndani wakati ndege ikiwa hewani utadhani mabasi ya kwenda Nanjilinji mikoa ya kusini. Hovyooooooooo.
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,057
    Trophy Points: 280
    Ndio wakati muafaka wa ATCL kujipanga upya na kulichukua soko lao la africa nzima....bado wana nafasi kurudisha imani kwenye biashara hapa africa
     
  19. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Niliwahi kukutana na karaha kama hiyo, ila yangu ilichelewa kwa masaa 3 walituambia ni jet, baada ya huo muda wakatupakia kwenye ATR ndogo na tukapitia zanzbar, turbulance tuliokumbana nayo kutoka zanzbar Dar sitasahau. Kwa kweli nilikasirika sana siku hiyo maana waliifanya safari yangu ikose maana kwa kuchelewa interview muhimu.

    Nawashauri tuliunge mkono shirika letu la ATC, juzi nilipanda boing Dar Mza. Huduma zao ni the best, nimesafiri na mashirika mengi ya ndege. Huduma yao inakaribiana na ndege za Qatar. Try ATC you will never regret.
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    540 is really not good! Halafu na lunch yao ya kimkate kikavuu na butter! Na juice!
    Na ni kweli ndege zao ni mbovu. Nilipanda once, nikakaa facing bawa, nilijuta manake kulikuwa na stranger noise! I hope watu wa usalama watakuwa makini, the last thing we need is a plane crush manake za barabarani zinatutosha!
     
Loading...