Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege yaanguka...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kanyafu Nkanwa, Aug 2, 2010.

  1. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kinachonishangaza hapa ni hii habari kuwa abiria wa ndege bado hawajaokolewa toka ndege ianguke! Huku Africa, ukiwa mzima shukuru Mungu wako sana.

    http://www.mwananchi.co.tz/habari/4-habari-za-kitaifa/3587-ndege-yaanguka-morogoro

    Geofrey Nyang'oro

    NDEGE ndogo ya Kampuni ya Safari Linck iliyokuwa imebeba watalii kuwapeleka Mbuga ya wanyama Selous, imeanguka.

    Akizungumza na Mwananchi jana, Mkuu wa Usama wa kampuni hiyo, Azizi Abdallah ambaye ni rubani, alisema tukio hilo liitokea jana katika eneo la Matombo, mkoani Morogoro.

    Abdallah alisema ndege hiyo ilikuwa imebeba watalii wawili ambao walikuwa wanakwenda kuangalia wanyama katika mbuga ya Selous, mkoani humo na kwamba ndege hiyo, ilikuwa ikiendeshwa na rubani kutoka Norway.

    "Ndege hii ndogo yenye namba ya usajili 5HMG1 imeanguka leo (juzi) saa 10:00 jioni, mpaka sasa haijaokolewa na tunaendelea na juhudi za uokoaji," alisema Abdallah.

    Abdallah alifafanua hadi jana abiria waliokuwa kwenye ndege hiyo, walikuwa hawajaokolewa.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nlishawazoea..
     
  3. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Navyo hivi vindege vidogo jamani hata usalama wake sijui huwa unahakikishwaje. Nimeshapanda mara ukakuta rubani ndege imeanze kusogea hata mlango hajafunga (mzungu tena), mara vikipaa juu hakuna hewa ndio mkitua tu wanakuja haraka kuwafungulia mlango oksijeni iingie. Unapanda tu hiyo basi lakini inasikitisha sana.
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Vindege vidogo vya huku kwetu ni makaburi yanayotembea
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :shock::shock::shock:
     
  6. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 790
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yes. Nahisi hamna service na pia wengi wanachukulia kama sehemu ya kujifunzia kwa kuwa hakuna umakini mamlaka ya Anga TZ kama zilivyo nchi jirani zingine. Kuna siku nimepanda kimoja cha kampuni ya Tropical Air. Mwenye ndege, babu mmoja hivi kama muhindi/mswahili, alikuwa na rubaki mwingine mwanamke. Kumbe yule babu alikuwa anamfundisha yule mwenzake huku wamechukua abiria 13! On landing pale Dar, ile ndege ilibamiza chini, haikutua kama tulivyozoea. Tunafika lounge ya terminal one, tunakuta gumzo, kuwa,,,, bado hajajua yule angalia alivyoishusha! Hii ni mbaya sana na nadhani iko kwa nchi kama bongo tu.
     
  7. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I like the statement sorry i meant tz!
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    usalama wa anga kwa nchi za africa ni kutegemea mungu tu!
     
Loading...