Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege yaanguka sumbawanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kidagaa, Aug 31, 2010.

  1. K

    Kidagaa Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu naomba niwahabarishe kwamba ndege ndogo iliyokuwa imebeba watu wanne imeanguka mara baada ya kupaa kutoka katika uwanja wa ndege wa Sumbawanga, leo mnamo saa kumi kasoro jioni. Kizuri ni kwamba wote waliokuwemo wamepona. Chanzo cha ajari hakijawekwa wazi. Ndege hiyo yasemekana ilikuja kumchukua mgonjwa mmoja kumpeleka hospitali ya rufaa. Cha kushangaza ni kwamba hawa jamaa wa zimamoto (firefighters) wamefika baada ya nusu saa. Pongezi ziwaendee jamaa wa ambulance ambao wamefika baada ya muda mchache kama dakika 7. Hali ya uwanja mbaya kama nini labda ndo maana mgombea kigoda ameahidi kama kawaida yake kuujenga. Tusubiri tuone.
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa mara nyingine tunawalaumu bure tu, hivi wataota kama kuna tukio bila kujulishwa?wamefika baada ya nusu saa walijulishwa baada ya muda gani, inaweza kuiwa response yao ni nzuri, labda dakika moja toka walipotaarifiwa. haijalishi hata kama wangefika baada ya wiki moja so long as ndiyo muda waliopata taarifa. ushauri wa bure kunapokuwa na tukio linalowahitaji wazimamoto tuwe wepesi kutoa taarfifa badala ya kusubiri watafika baada ya muda gani withou notifying them...
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh zimamoto huyu!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Kwanza wamejitahidi kufika mapema!! Ile ajali ya moto jengo la mkuu wa mkoa Dodoma gari ziko karibu lakini zilichukua muda kibao kuonekana tena moja tu kati ya matatu likiwa na maji kiduchu kabisa. Cha kumshukuru Mungu hao abiria wamepona. Kwa ajali ya ndege most of the time ni miracle ukiokoka kufa!!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    Sumbawanga bwana... Huenda hiyo ndege imeangushwa na m chawi aliye mroga huyo mgonjwa.
     
  6. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wahanga.
    Pia twashauri uwanja uwekwe katika hali nzuri.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ndugu Kidagaa!

    Taarifa yako ni njema sana, lakini inakosa vipengele vya muhimu sana ili kuikamilisha!
    -Je ndege hiy ni mali ya nani?...ya serikali...ya kibinafsi... ya mashirika ya Hifadhi za Taifa au Msalaba mwekundu?
    -Je namba za usajili(registration No and Marks) ni zipi?
    -Ilikuwa ikielekea wapi?
    Nadhani ukitufahamisha hayo utakuwa umeboresha sana habari hii, unless kama nia yako ilikuwni kuwang'ong'a zimamoto!

     
Loading...