Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya serikali yatumika kumpeleka mama wa kwanza shopping dubai...!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by futikamba, Mar 13, 2011.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu habari yenu,
    Ebwana kuna tetesi nimezisikia. Eti ndege ya serikali inatumika kumpeleka Mama Salma na familia yake Shopping Dubai na popote pale wanapotaka kwenda. Hii nimeisikia kutoka kwa mtu wa ndani sana pale airport...
    Hii ni kweli?!
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    First lady lazima apate marupurupu hayo
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Ushasema "tetesi" tosha.
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Huyu ni mke sio mchumba kama wa flan..flan
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    fadhila za alivyopiga kampeni, hivi mbona mama anna mkapa naye alifanya biashara ikulu
     
  6. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je, si ubadhirifu wa mali ya umma? Na hilo la Ridhwani kutembea na msafara je, ni sawa pia??
     
  7. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa lakini kwendea shoping dubai bwana huu ni uhuni wa serikali yetu
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mimi sijui
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ndo mana yupo kimya.....kumbe anakula raha Dubai,hata siku ya wanawake duniani yeye hakuwepo pale. duh
     
  10. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ndio tanzania yetu tunavoijenga! U mimi kwanza..
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwache ale raha. Kama alitumia ndege ya serikali wakati wa kampeni kuna kitu gani kikubwa kama anaitumia wakati huu akiwa na uhakika wa kukaa miaka minne pale ikulu? mkombozi wetu ni wananchi wenyewe. wanachi tutakuwa tumenaza kufanya ukombozi wakati tutakapokuwa tumeweza kuamua namna ya kuendesha nchi yetu kwani mpaka sasa nchi yetu iko mikononi mwa mafisadi.
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kwa vile ni mke kwako wewe ni sawa tuu? Kumbuka wakati huohuo serikali inahqha kutafuta fedha za kulipa mishahara ya watumishi wake
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kufa hatufi ila chamoto tunakiona hii ndo ccm ya jk!
     
  14. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    unamaanisha Vicky Kamata????
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Naaminisha Josephine Mushumbuzi girl friend wa Dr Wilbroad Slaa (padre aliyefukuzwa)
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280

    Ndi gharama za kuendesha serikali, kuna wakati inabidi kodi za wananchi inabidi zilipie nyege za viongozi, uliza safari ya Slaa na Mushumbuzi marekani italipiwa na nani kama sio sisi wananchi.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    tulichagua hovyo......sasa tunatendewa hovyo......na tusilalamike hovyo......miaka 4 sio mingi .........mkirudia tena kuchagua mtaendelea kulia hovyo hovyo
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mi sishangai.nchini mwetu mtu akiwa rais family yake yote ni marais.kwenda dubai wanamkufuru mungu.Coz gongo la mboto..
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sasa ndio aende shopping Dubai? Inamaana maduka ya posta, kariakoo hayaoni? Uhujumu uchumi huu!
     
  20. Nditu

    Nditu Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni ubadhirifu wa madaraka ambao Hayati Nyerere aliupiga vita kwa nguvu. Nyerere alikuwa akisema waziwazi kwamba urais wake si wa familia na kwa kuonyesha msisitizo hata watoto wake walisomea hapahapa na kuishi na kufanya kazi za kawaida kama Mtanzania yeyote.
    Tatizo hapa ni kukosekana kwa watu wa kumshauri Kikwete ambaye amezunguukwa na washauri duni, wasio na uwezo, waoga na wanaojipendekeza kwake.
    Haiingii akilini mtoto wa Rais kutembea na motorcade! Tena nilipata kichefuchefu siku ile ya kuapishwa Kikwete Ridhwani na mkewe walipoingia na magari ya msafara wa wageni mashuhuri! Je huu ni utawala wa kifalme? Ridhwani ni nani basi katika nchi hii na amepigiwa kura na nani hadi kupewa heshima zote anazopewa? Nasikia hata ikulu ana amri kuliko hata za Baba yake!
    Ipo siku watanzania watamtaka Kikwete ajieleze kwa uhuni anaolifanyia taifa. Hata kusuka nywele na kununua poda ni lazima mkewe aende Dubai? Kweli nchi imekwisha na utawala wa kikwete ni janga la kitaifa.
     
Loading...