Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ndege ya saba sasa hii inaanguka!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaka Mkubwa, Jul 15, 2009.

  1. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #1
    Jul 15, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BREAKING NEWS - Ndege Yaanguka Iran na Kuua 150


    Wednesday, July 15, 2009 12:40 PM
    Ndege ya shirika la ndege la Iran, Caspian Airlines imedondoka ikiwa safarini kuelekea nchini Armenia na kuua watu wote 150 waliokuwemo kwenye ndege hiyo.
    Ndege hiyo ya shirika la ndege la Caspian Arlines la Iran imeanguka kaskazini magharibi mwa nchi hiyo na kuua watu wote 150 waliokuwemo kwenye ndege hiyo.

    Taarifa zilizotolewa na televisheni ya taifa ya Iran ilisema kuwa ndege hiyo imeanguka kwenye mji wa Qazvin wakati ikiwa safarini kuelekea mji mkuu wa Armenia, Yereven.

    Taarifa zilizotolewa na shirika la habari la Iran la IRNA zimesema kuwa ndege hiyo iligawanyika vipande vipande na mabaki yake kuwaka moto.

    Watu wote waliomo kwenye ndege hiyo wamefariki dunia.

    Habari zaidi tutawaletea baadae.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkono wa mtu upo hapo. lol
     
  3. Y

    YE JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Caspian? alafu ni Iran?
    Mi kimya.....
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Rostam Aziz. Mwasikia harufu yake? CASPIAN? Inaweza kuwa HARUFU TU.
     
Loading...