Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya Rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ha ha ha, Jun 8, 2012.

  1. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau habari!

    Kiukweli hoja ya ndege ya rais ni ya mda kidogo. Lakini leo katika pitapita za hapa na pale jamaa zangu ikaibuka tena.

    Baadhi wakadai kuwa ni cheap kwa rais kuwa na ndege yake kuliko kutumia ndege nyingine. Kiukeli wengi kati ya

    waliokuwa kwenye mabishano hayo hawakuwa na data za kutosha juu ya faida na hasara au gharama/ughali wa ndege

    hiyo. Ndo kisa cha kuja na uzi huu ili wataalamu na wenye ujuzi walioko humu jamvini watujuze.

    Je, kuna namna nafuu ya usafiri wa rais?

    Je, ni marais wote wana ndege?

    Gharama za ndege 'yetu' ikoje?

    Karibuni.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    ipi sasa....gulfstream, fokker au zote....?
     
  3. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    gulfstream coz naskia fokker haitumiwi na mheshimiwa
     
  4. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ikibidi tupia zote mkuu!
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rais wa malawi kauza ndege ya Rais nchini mwake...ni cheaper kutumia ndege za kawaida...sema viongozi wetu hawatataka hicho kitu tunawajua
     
Loading...