Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya Rais wa Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 12, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Ndege ya Rais aina ya Gulfstream 550 iliyochukwa nafasi ya Fokker iliyozeeka na ambayo spea zake hakuna!!

    Swali: Ndege hiyo ya Fokker kwa sasa iko wapi na inafanya nini?

    Uwanja wetu wa ndege (wa kimataifa)nao hauko nyuma! Bado tupo tupo kwanza!

    [​IMG]


     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kitu kimetulia hicho. Hiyo nyingine nadhani itakuwa garage. Kamahaina spea, basi watanunua za kichina kwani wachina na mabingwa wa kutoa photocopy.
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    duh za kichina?
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mkuu unauhakika spares hakuna? au kuna jambo jingine?
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni ile aliyonununua Mkapa, au ni mpya ya JK?
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    jk hajawahi kuidhinisha manunuzi ya ndege mkuu
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    enhe tupe dataz
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwani wewe unamtazamo gani juu ya suala la ndege ya Rais?

     
  9. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maanayake. Bidhaa nyingi zilizoko masokni hapa TZ ni za kichina anzia simu, Redio, TV na vifaa vingi vya umeme zinatoka china, na serikali inaunga mkono kuwepo kwa bidhaa feki, hiyo si ajabu wakaagiza vipuri bandia vya kichina ilimradi % inapatikana
     
  10. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi ndo details za gulf stream 550,

    Developing nation:
    United States of America
    Manufacturer/designer:
    Gulfstream Aerospace Corporation.
    Production line:
    Savannah, GA USA.
    Type aircraft:
    long-range business jet .
    First flight:
    August 31, 2001.
    First delivery:
    2003.

    Gulfstream G550
    Cockpit crew:
    2.
    Passengers:
    14 – 18.
    Cabin length:
    15,27 m.
    Cabin diameter:
    2,24 m.
    Cabin height:
    1,88 m.
    Cabin volume:
    47,3 m³.
    Baggage compartment:
    6,4 m³.
    Wing span:
    28,50 m.
    Fuselage length:
    29,39 m.
    Height:
    7,87 m.
    Engines:
    two Rolls Royce BR710 C4-11 each rated 68.4 kN.
    Weight:
    - basic operating weight with 4 crew: 21.909 Kg.
    - max. zero-fuel weight: 24.721 Kg.
    - fuel: 18.733 kg.
    - max. payload: 2.812 Kg.
    Max. take off weight:
    41.277 Kg.
    Max. landing weight:
    34.156 Kg.
    Cruise speed:
    946 km/h.
    Service ceiling:
    12.497 m.
    Max. ceiling:
    15.545 m.
    Max. range:
    12.501 km.
    Performance:
    - take-off run 1.800 m at max. take-off weight.
    - landing run 844 m at max. landing weight.


    ni ndege nzuri ila sijui gharama za kuiendesha zinakuwaje kwani inaonekana matawi ya juu kinyama.
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri Gharama za uendeshaji ndiyo tatizo ila spare zipo na zinapatikana
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii ndege ya rais walisema mikoa mingapi inaweza kutua?
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Gaharama za uendeshaji ni za juu sana ila spare zipo na zinapatikana
     
  14. M

    Magezi JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inauwezo wa kutua DAR, Mwanza, Zanzibar, KIA basi. Uwanja wa dodoma lazima uongezwe urefu ndo inaweza kutua.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    hii ndege ilinunuliwa nadhani mwaka 2006, duh kama hivyo ndivyo basi sisi wabongo na "mkono wa pili" hatujambo!!
     
  16. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jaribu kutafakari kidogo kabla ya kuandika na ukishindwa kung'amua omba usaidiwe.

    Wanaposema First Delivery inamaanisha kuwa order za kwanza za wanunuzi ziliwasilishwa kwa wenyewe tarehe hizo. Manunuzi ya ndege hii yalifuata sheria ya manunuzi ya Umma ya mwaka 2004.

    Ni imani yangu kwamba ndege hizi bado zinatengenezwa leo hii na wanunuzi na oda zao zipo pale pale
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    asante labda nilikurupuka!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ule wa Mbeya vipi bado au hawakuifikiria na hii ndege
     
  19. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Upi huo? ule wa nyasi pale Mafiati?... Ruvuma inaweza kutua bila matatizo...
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa mtaji huu ndege hiyo imenunuliwa kama pambo la nchi
     
Loading...