Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya rais ipo kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MATESLAA, Nov 1, 2011.

  1. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    et wana janvi ile ndega ya rais iliyo tucost 40bil bado ipo au imeuzwa na kama ipo mbona haitumiki...na kama haitumiki kwanini tusipige bei..na hiyo pesa tuwape wanafunzi walio kosa mkopo vioni
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wapigie simu wakina Riz1
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mwambie ritz one aongee na mshua. izi ripoti asipuuze.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ndege ipo na ndiyo anayoitumia kwenye safari zake.
     
  5. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh kaka ipo sana tena sana.. Jana nimeiona pale JNIA....
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wenzio wanapanga kununua ya pili wewe unataka wauze hii?
     
  7. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ile ndege huwa haipati ajari?
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana wa Rombo walikula nyasi ili ndege ya Rais inunuliwe kwa hiyo ipo.
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbona kipindi cha nyuma nilikuwa nasikia Mkulu anaigopa kuitumia? sijui kwasababu watu walikuwa wanachonga sana au ni sababu za kiusalama both traditionally and scientifically. Underscore traditionally.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ndege ipo aliitumia juzijuzi kwenda china kwa siri usiku
     
  11. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utaiona saa ngapi kama ipo na mshikaji anashinda Ulaya anatanulia huko?
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe ndege iuzwe lakini pesa zitakazopatikana tuwawezeshe wanafunzi kwenda shule kwa uhakika tofauti na hivi sasa. Njia rahisi ni kutengeneza coupon na kuwagawia wanafunzi wazitumie wanapopanda daladala kwenda shule tu.Atakayeforge sheria ichukue mkondo wake.
    Hivi sasa kama taifa tunapanda mbegu ya chuki kwa watoto wanafunzi, wanajifunza kuwa na roho mbaya kama wanayofanyiwa na madereva wa daladala hii ni hatari aisee.
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli wanataka kununua ya pili????? sasa hapa tutakula udongo
     
  14. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa ritz nitamwana wapi?? nimulize
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ATC waziombe hizo ndege, ziwe kwa mnafaa ya umma.
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wakikusikia wenyewe..
     
  17. F

    FUSO JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    hawaaminiki hawa wanaweza kuwa wameshainywa...... :lol:
     
  18. F

    FUSO JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    tatizo hata hao ATC mimi sina imani nao kabisa, yaani watu wanafikiria madili tu - tutasonga kweli nchi hii?
     
  19. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuuuzwa kwa lile dege la J.K, ni swa na kumwabia KINGUNGE N. ahame CCM huku anatambua utamu wake
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi najiuliza swali hilo kila siku.
     
Loading...