Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya precision air yatua uwanja wa kimataifa wa songwe mbeya ni safari yake ya kwanza,yapokelewa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by nngu007, Jan 16, 2013.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    [h=2]WEDNESDAY, JANUARY 16, 2013[/h]

    [h=3] [/h]

    [​IMG]
    NDEGE YA PRECISION AIR IKIWA INAWASILI KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE MBEYA MUDA HUU
    [​IMG]
    MUELEKEZAJI AKIWA ANAELEKEZA WAPI NDEGE YA PRECISION AIR IPATE KUSIMAMA
    [​IMG]
    VIONGOZI MBALIMBALI YA SERIKALI WAKIWA WANANGOJA MAPOKEZI YA NDEGE YA PRECISION AIR AMBAYO NDIYO INAANZA SAFARI ZAKE ZA KWANZA MKOANI MBEYA
    [​IMG]
    NDEGE YA PRECISION AIR MUDA MUCHACHE KABLA YA ABIRIA HAWAJAANZA KUSHUKA
    [​IMG]

    [​IMG]
    ABIRIA WAKIWA WAMEWASILI SALAMA NDANI YA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE MBEYA .
    PICHA ZOTE NA MBEYA YETU BLOG.. ENDELEA KUFUATILIA TONE MULTIMEDIA GROUP TUPO LIVE ENEO LA TUKIO







    [​IMG]
    KIKUNDI CHA NGOMA KIKITUMBUIZA MUDA MCHACHE BAADA YA NDEGE KUWASILI
    [​IMG]


    [​IMG]
    VIONGOZI WA SERIKALI PAMOJA NA WADAU MBALIMBALI WAKISHUHUDIA UJIO WA SAFARI ZA KWANZA ZA PRECISION AIR MKOANI MBEYA KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE.
    [​IMG]
    KILA MWANDISHI ANAJITAJIDI KUPATA PICHA NZURI YA NDEGE
    [​IMG]
    WAFANYAKAZI WA PRECISION AIR WAKIWA WAMEPENDEZA MUDA HUU KATIKA UWANJA WA KIMATAIFA WA SONGWE MBEYA
    [​IMG]
    BURUDANI BADO INAENDELEA HAPA
    [​IMG]
    VIONGOZI WA SERIKALI PAMOJA NA WADAU MBALIMBALI WAKIWA WANATAZAMA KWA UMAKINI NGOMA YA ASILI IKITUMBUIZA
    [​IMG]
    HII NI MEZA KUU
    [​IMG]
    NAO WAKAZI WA SONGWE MKOANI MBEYA WAMEFIKA UWANJA WA NDEGE KUSHUHUDIA JINSI NDEGE YA SHIRIKA LA PRECISION AIR ILIPO TUA ENEO HILO.
    [​IMG]
    MKUU WA WILAYA WA MBEYA MHESHIMIWA NORMAN SIGALA, AKIONGEA MUDA BAADA YA NDEGE KUWASILI
    [​IMG]
    MKURUGENZI MTENDAJI WA PRECISION AIR NDUGU SHIRIMA AKIONGEA NA WAGENI WAALIKWA PAMOJA NA WANANCHI WALIO JITOKEZA KATIKA KUPOKEA NDEGE HIYO AMBAYO INAANZA SAFARI ZAKE ZA KWANZA MKOANI MBEYA NA KUWASHUKURU KWA MAPOKEZI HAYO.


    PICHA ZOTE NA MBEYA YETU BLOG



     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    Haya IRINGA next...
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2013
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 4,900
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 83
    Kweli CCM inatekeleza ahadi zake kwa vitendo. Where and what next?
     
  4. G

    Getstart JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,991
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 48
    Mkuu Shirima siyo Mkurugenzi Mtendaji wa Precission Air bali ni mwenyekiti. Mkurugenzi Mtendaji anaitwa Kioko.
     
  5. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha mbeje
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,573
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    It should come also to Songea from Mbeya.
     
  7. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2013
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,573
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 48
    Ahadi gani imetekeleza?
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2013
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafuu nafuuu, smart travel.....................
     
  9. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2013
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilidhani ni ndege ya ATCL ndo imetua huko!
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,310
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    Wapi AIR TANZANIA mwakyembe??
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,310
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    nimeshangaa pia precision air kupokelewa kitaifa as if ni national airline duh!! - nguvu ya pesa!!
     
  12. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2013
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,256
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 48
    this is not breaking news
     
  13. KABOBA

    KABOBA JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona meza kuu simwoni mbunge ? au hakualikwa?
     
  14. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,504
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    mkuu habari yako mbona sio mahali pake hapa unatuvuruga
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2013
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,310
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    nimeshangaa pia precision air kupokelewa kitaifa as if ni national airline duh!! - nguvu ya pesa!!
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2013
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 24,657
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 113
    Tunataka Fast Jet nao waanze kupeleka ndege zao MBY
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2013
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 26,623
    Likes Received: 944
    Trophy Points: 113
    hivi hii precision ndo shirika la ndege la taifa eeeh?:confused2:
     
  18. k

    kiparah JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2013
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Picha zimeshake ulikuwa unapiga kwa simu?
     
  19. b

    betlehem JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2013
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,679
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    Safi sana.hii ni hatua nzuri katika suala zima la maendeleo ya sekta ya usafiri wa anga.ila hao viongozi hapo juu wamesimama chini ya bawa la ndege kitu ambacho ni kinyume na kanuni za kiusalama.yaani wabongo aisee!
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2013
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,927
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 113
    Hivi hizo ngoma ni zan nini sasa? yaani wanaichezea ngoma ndege? hawana kazi? Hivi Precision Air ni ndege ya serikali? Maana hapo tuna-promote biashara ya mtu binafsi huku za kwetu zikipasuka vioo as if ni Bajaj. MANI njoo huku uone maajabu watu wananengulia ndege, kule kwetu Lushoto hatuwezi kuichezea ndege hivi bhana muulize zumbemkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...
Similar Threads - Ndege precision yatua Forum Date
Kampuni ya ndege ya Precision Air yapata hasara maradufu.. Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Sep 7, 2013
Kuondoka kwa CEO PRECISION Tz na Mstakabari wa Biashara ya Kampuni hiyo ya Ndege Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Feb 15, 2013
Shares/hisa za ndege za precision Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Sep 21, 2012
Abiria washushwa kwenye ndege ya precision air Biashara, Uchumi na Ujasiriamali Mar 18, 2011

Share This Page