Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya klm yashindwa kuruka kia;abiria walala hotelin

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 1, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Abiria wapatao 180 wamelazimika kulala mahotelini hapo jana kufwatia ndege ya klm kushindwa kuruka kutokana na technical problem,akiongea kwa huzuni kubwa manager wa klm tanzania alisema kweli tumeshindwa kurusha ndege na kulazimika kulaza abiria mahotelini lakini leo hii tunatarajia ndege itatengemaa na kuelekea heathrow,,,.ndege hiyo ilikuwa na matatizo ya kiufundi na ndipo tulipoamua kuekebisha kwanza,..unajua sisi kwetu uhai wa watu,ndege ni muhimu zaidi,..na ndio maaana atuoni tatizo kulaza ndege na kuhakikisha ikiondoka salama.,......
     
Loading...