Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya KIKWETE hatimaye yakombolewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by African American, Mar 28, 2012.

  1. African American

    African American Senior Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukwama marekani kwa muda mrefu kutokana na serikali kushindwa kulipia matengenezo sasa ndege hiyo inasemekana itarejea wakati wowote kwa ajili ya kumhudumia rais.

    Source: Tanzania Daima
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Kwani Kikwete ana ndege?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha ile aliyoinunua Ben na ambayo Mramba alisema tutakula ata Nyasi dege lazima litie nanga DIA enzi zile?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndege ni janga la kitaifa!...
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Tunanunua ndege ya kifahari kwa mbwembwe halafu hela ya service mgogoro!
     
  6. African American

    African American Senior Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndege ya rais
     
  7. African American

    African American Senior Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo yenyewe, itawasili muda si mrefu
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ​ndo ile iliyopakwa rangi upya then tukauziwa????
     
  9. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kwa kuwa ilinunuliwa kwa dhuluma badala ya kuangalia maslahi ya wananchi
    itaendelea kuharibika kila mara na serikali itajikuta inaingia garama kubwa kuikarabati
    bora wangenunua boeing ya kawaida kama 373
    [​IMG]
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama imepona si tuiuze mapema kabla haijaanza tena kusumbua na kutafuna kodi zetu
     
  11. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Jamaa alipunguza misele kwa hiyo ndege kutokuwepo. Ikirudi mtamsikia mara Bondeni, mara US, mara Swiss ilimradi azurure tu kama kuku wa kienyeji!
     
  12. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hiyo ndege bora isije tu maana ndio inayomfanya Mr. President aonekane kama Vasco da Gama vile
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ndio yale mambo ya kula nyasi nini?
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Angekuwa naye ameandaliwa log book ya masaa hewani angekuwa amewapita hata marubani wazoefu kama Kapteni Mazula kwa masaa mengi angani.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ivi kwani hawawezi pewa ATC iwe inapiga misere ya kibiashara then JK akiitaka wanaipiga soap soap anaitumia then ikiwa idle inapiga mishe mishe.
    Maana kwa hali halisi ya uchumi wa nchi yetu iyo ndege itakuwa janga lingine ktk medani za matumizi ya hela za umma.
    Ivi iko down kwa mda gani?
     
  16. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade nani atanunua unafikiri wote wajinga kama sisi?
     
  17. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo ndiyo ile ilopita saa zile mchana nikiwashambani nikipalilia maharagwe yalio kauka kwa kiangazi nkiwa na wadogo zangu walioshindwa kwenda shule kisa ada!
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ile ndege kama imekuja basi jk lazima aende senegal kumwapisha rais,mpuuzi huyu bwana
     
  19. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Yes, wakati huo kuna wagonjwa walikuwa wanapumulia mashine wamepoteza maisha sababu umeme ulikatika!
     
  20. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    really?
     
Loading...