Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya ATCL Yapata Kizaazaa Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, Mar 1, 2010.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Taarifa nilizoskia sasa hivi ni kwamba ndege ya ATCL imeleta kizazaa Mwanza baada ya kuteleza na kuhama katika njia yake ya kutua (runway) wakati ikitua..habari njema ni kwamba hakuna walioumia..tunazidi kufuatilia..

    Kutoka Michuzi:

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Picha za setalaiti za ripota wa Globu ya Jamii zikionesha hali halisi ilivyo muda huu katika sehemu ya tukio la uwanja wa ndege wa Mwanza baada ya Boeing 737 ya ATCL kupata ajali baada ya kutua leo asubuhi

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Ankal Michuzi

    picha za ndege Boeing ya ATCL iliyopata ajali
    Mwanza leo asubuhi ndo hizi ila nimepiga na simu sababu ni ngumu kwenda kwenye kiwanja
    Mdau Eric

    (akiwa amekwama airport Mwanza)

    HABARI TOKA MWANZA ZINASEMA NDEGE AINA YA BOEING 737 YA ATCL ILIYOKUWA IKITOKEA DAR ASUBUHI HII IMEPATA AJALI NDOGO WAKATI IKITUA KATIKA UWANJA WA MWANZA IKIWA NA ABIRIA 46 HIVI.



    HAKUNA ALIYEPATA MADHARA NA
    ABIRIA WOTE NA WAFANYAKAZI WAKO SALAMA NA WAMESHAONDOLEWA SEHEMU YA TUKIO.

    RIPOTA WA GLOBU YA JAMII ALIE JIJINI MWANZA AMESEMA NDEGE HIYO YENYE NAMBA YA MRUKO TC 100 ILIPATA DHAHAMA HIYO WAKATI ILIPOTUA KWENYE BWAWA KUBWA LA MAJI LILILOTUAMA KWENYE NJIA YA KUTULIA (RUNNAWAY) UWANJANI HAPO KUTOKANA NA MVUA KUBWA INAYONYESHA.

    INASEMEKANA MAJI YALIINGIA KWENYE INJINI MOJA AMBAYO IKAZIMIKA NA KUIFANYA NDEGE IACHE NJIA NA KWENDA PEMBENI, BAADA YA KUWA IMEMALIZA UMBALI WA KAMA MITA 1200 TOKA ITUE KWENYE YA UWANJA HUO WENYE UREFU WA MITA 3000. MGUU WA TAIRI LA MBELE ULIKATIKA.

    HABARI ZINASEMA UWANJA UMEFUNGWA KWA MUDA, NA KWAMBA KINACHOFANYIKA HIVI SASA NI KUANGALIA NAMNA GANI NDEGE ZINGINE ZITAVYOTUA (DISPLACEMENT) KWANI BOEING HIYO IKO KARIBU KATIKATI YA UWANJA NA MKIA WAKE UNAGALI KWENYE BARABARA YA KUTULIA. HIVYO KAMA NI NDEGE KUBWA ITAKUWA SHIDA KUTUA HAPO HADI ITAPOWEKWA KANDO HIYO BOEING. NDEGE NDOGO ZINAWEZA KUPITA.

     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ATCL.....
    mmh!!!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni ile aina ya Boeing 737.
    Habari hii nimeisikia Redio One sasa hivi..Watu wa Mwanza tupeni details basi!
     
  4. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni ipi?!
    Boeing au ile ndogo?!
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hiyo ndege ilikuwa inatokea wapi kwenda wapi na iliruka saaa ngapi?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Pole sana wasafiri waliokwepo kwenye hiyo ndege
     
  7. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha habari ni potofu. Ndege ilikuwa inatua maji yakaingia kwenye injini ikazima na ndege (B737-200) ikaserereka nje ya runway na nose gear ikaharibika. Huko sio kuanguka. Hakuna majeruhi.
     
  8. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bongo tambarareeeeee!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kaka,
    hiyo ndege ilikuwa inatokea wapi na kwenda wapi?
     
  10. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni jambo la kushukuru once haijaua, majanga ya ki utawala tuliyonayo yanatosha yakitokea mengine mbona itakuwa balaa.
     
  11. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ilikuwa inaua nini? hiyo runway inamaji? hayo maji yaliingiaje?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    MASWALI MENGINE BANA!

    Unaambiwa imeacha njia wakati ikitua Mwanza, still unauliza ikiwa inaenda wapi!

    Mambo ya muda pia si muhimu sana kwa sasa..the thing you were supposed to ask is the condition of the pax!...huh!
     
  13. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2010
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Je ni kweli au unafikiri leo ni fools day walio mza leteni ukweli
     
  14. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni ile iliotuacha Dar wakati sisi tunasubiri ATCL ya kuja Tabora na Kigoma nafikiri. Iliondoka Nusu saa kabla ya hii ya Kigoma, tupeni habari jamani
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    PJ, unanipa wasiwasi na chanzo cha habari yako!
    Ndege ilikuwa inatua MNZ, sawa lakini ilikuwa inatokea wapi? Arusha? Dar? Kigoma? Nairobi?
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nusu saa ya saa ngapi? saa 2, 3, 4 asubuhi?
     
  17. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    PJ habari ni za kweli na uwanja umefungwa kwa leo.
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sitakujibu kitu!...sick and tired!..i hate childish questions...nimesema wenye details zaidi watuambie, unaniuliza mimi...kweeek!
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh..flying coffins...
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yup..
    Tunahitaji details kama hizi...sio maswali ya akina Pape ya kipolisi!
     
Loading...