Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya ATCL yapata hitilafu angani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 9, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ---yakatisha safari na kurejea dar
    ---ilijaa viongozi wa serikali walioenda kuhudhuria sikukuu ya wanwake dunian iliohitimishwa na rais jk


    ndege ya shirika la ndege atcl juzi ilikwamisha safari za maofisa waandazi mi wa serikali kadhaa waliojazana kukuelekea tabora kwa ajili ya maadhimisho ya siku ya wanawake duniani

    ndege hiyo iliondoka ikiwa imejaza maofisa hao ililazimika kuridi njian baada ya kupata hitilafu ikiwa angani na kusababisha kurudi...baadhi ya maofisa wa serikali waliohojiwa walikiri kukatishwa afari na kurdi dar ambapo ndege iliarisha kabisa safari ya tabora na hivyo kukosa siku hiyo muhimu

    hataa hivyo kaimu mkurugenzi wa atcl bw william haji alipopigiwa simu ilibaki inaita kablya ya kujaribu tena na kupolekewa alisema tatizo lililoisibu alikuwa kubwa kama watu wanavyolikuza

    kama kungekuwepo na hitillafu ningejua..lakini kama ilikuwapo ya kawaida imerekebishwa..

    Kilichotokea siku hiyo ndege ilicheelewa kupona na muda wa kutua tabora saa tisa kutokana na kuingia giza mapema...jambo lililolazimishwa safari kukatizwa..

    Hata hivyo alisema mzigo wa gharama a kuhifadhi mizigo na abiria zilikuwa juu ya atcl

    srce nipashe 9march 2010
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Majibu rahisi kwa mambo mazito.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tutakufa wote safari hii
     
  4. m

    major mkandala Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huoni majuzi tumekoswa koswa kufa
    jana jamaa wa uwanja wamefunga kwa muda
    kama si kulazimisha hata ile ajali isingetokea
    uwezi jua lakini
     
  5. m

    major mkandala Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmoja wa maofisa anasema alianza kucheka
    baaa ya kuambiwa kuna hitilafu watu wakaanza
    kuwaita wahudumu a kuwapa namba za simuza ndugu zao incase
    wakifa ....watu wakaanza kujiuliza wanauhakika gani awa awafi?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hizi kosa kosa baada kitu kitakula mzinga.
    Si unajua tena si Mitanzania badala ya kuwa makini tunangoja mzinga ili iundwe tume.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mungu ibariki Tanzania in GOLD we trust!
     
  8. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inabidi chombo kinachdhibiti usalama wa ndege kufanya uchunguzi wa kina wa hizi ndege za ATCL, vinginevyo zitaua watu. Jibu alilotoa kaimu mkurugenzi wa ATCL ni jepesi mno kwa tataizo kubwa kama hili.
     
  9. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanafanya makusudi ili kuhalalisha wawekezaji wa nje kuja kuingia nao ubia kwa ten percent.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani jamani ATCL ina maana ndege zenu ni mbovu au inakuwaje mnatuogopesha ...
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mkubwa hapo umemaanisha au umekosea?nilikuwa nachekea kwa tumbo tu...
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    In GOLD we trust! Tunaamini vinavyong'aaa hata vibovu....uminisoma?
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kwa sasa Atcl imebakiwa na ndege mbili nadhan na moja ndio hiyo Dash inayofanya route kama daladala mana kama jana kuna wadau wametoka mwanza saa6 usiku kuelekea dar..yaani imekuwa anapiga mzigo kupita maelezo..sasa hizi bip bip mwisho kitu kitaitika Angani
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Umesomeka mkubwaa!!:eek:
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Sijasoma mambo ya aviation lakini nikipewa hilo shirika lazima litakuwa na positive impact. maana kama wasomi wa sekta hiyo wanatufail kwa maslahi binafsi sidhani kama tunawahitaji tena. waende wakaombe kazi botswana

    matukio haya yananifanya nijengi kutowaamini hawa jamaa wa atcl kabisaaa
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mpaka tufe kwanza ndo serikali itaamua mambo ya maana otherwise ni kuchekacheka kama kawa
     
  17. N

    Nanu JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Matatizo ya ndege huwa yanakuwapo tu. Tatizo la ATCL ni ndege moja tu walionanyo hivyo ikiwa na hitilafu kidogo kila mtu anakuwa anafahamu. Lakini hata hayo mikampuni mikubwa vitu kama hivi vipo.
    ACTL iko ICU na inatakiwa itoke huko. Serikali inatakiwa iangalie jinsi ya kuinusuru hii national flag carrier. Mugabwe pamoja na yote hayo yote laki air zim bado inatamba angani...Again..Priorities za viongozi wetu nidyo tatizo.....
     
  18. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Si matukio mazuri kila siku kutokea maana ghrama zake kwa maisha na uchumi wa nchi ni kubwa sana, watendaji badilikeni na muwe na mikakati ya kuboresha vyombo na miundo mbinu hii
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mungu aepushie mbali lakini huko tunakokwenda hawa ATCL watasababisha maafa sasa hivi. Hivi kwanini wasisistishe huduma wafanyie ukarabati mavitu yao haya?
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    No sooner than later tutalia jamani maana naona sign hizi si nzuri
     
Loading...