Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ya ATCL iliyoharibika KIA, yatengenezwa DAR

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Komeo, Jul 20, 2012.

  1. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Matengenezo ya ndege ya ATCL iliyokuwa imepata ufa kwenye kioo cha mbele yalitarajiwa kukamilika jana, na ndege hiyo huenda ikarudi hewani leo. Iliruka bila abiria kutoka KIA hadi DAR mara baada ya kubaini ufa huo.
    Source: HabariLeo.
    My concern: - Ndege hiyo kama nayo ni chakavu sana bora iondolewe isije leta balaa.
    - Nasubiri kusikia gharama zilizotumika kubadili wind screen hiyo, maana gazeti halikuzitaja,usikute zinatisha.
     
  2. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    ..nayo pia ni ndege chakavu kama ile Meli iliyozama jana..?
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Ni Ajari ya ndege kiumbe vs ndege ya kutengenezwa!
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Yaani tumekuwa watu wa kupenda mitumba mpaka akili zetu nazo zimekuwa mitumba.
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nilishawahi kuongea kuwa hawa ATCL katika anga za usafiri walikuwa bado, wangejipanga kwanza na sio kukurupuka
     
Loading...