Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege wa rangi moja huruka pamoja; Zitto Kabwe achana na Mnyika, njoo CCM!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by William wa Ukweli, Jun 20, 2012.

  1. W

    William wa Ukweli Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu kwa ZZK baada ya kauli ya kifedhuli ya Mnyika dhidi ya rais wa JMT mh.Jakaya Mrisho Kikwete, Chadema kimpe onyo kali na kama akikaidi na kubebwa na viongozi wenzake basi Zitto aitose CDM baharini, ahamie CCM full stop!!!

    CHADEMA bila Zitto ni dhaifu mara elfu na ushee !!!
     
  2. H

    HisiaZAkweli Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usipoangalia akili yako itaganda....
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    do you believe that?
     
  4. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Umelaaniwa, hata njia unayoikanyaga nayo imelaaniwa pia. Nenda kaburi moja na aliyeitwa dhaifu, nawe ni dhaifu kwa kumuunga mkono dhaifu.
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwehu uliyeleta huu udhi, CCM inakufa nani atakaye kimbilia kule?
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu, ZZK keshatangaza hatokuwa kwenye uongozi wowote wa chama, kwa sasa kuna mchakato wa kumshawishi kiongozi mmoja nae kujiondoa katika uongozi wa chama. Hii itasaidia sana kuikosoa chama maana hawa hawatakuwa kwenye maamuzi ya vikao vyao.

    Wait and see........................
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Sielewi na CCM hawajaeleza defination ya neno tusi (au hata ufedhuli), na whether hiyo defination ina-apply kwa maneno ya Lucinde!
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kama vile ndege wafafanavyo huruka pamoja vivyohivyo nawe Mdhaifu Unaruka pamoja na wadhaifu wenzako CCM,mawazo yako yamesadifu neno udhaifu
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kama katangaza hilo basi ni kukomaa kama kiongozi maana Chadema ina watu wengi sana na wanaweza kuongoza sawa na Zitto mie nampa hongera kwa kujua hilo na kuwapa wenzake nao waongoze .Hakuna ubaya so msianze majungu .
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Title yako inajieleza yenyewe kwamba ndege wa rangi moja huruka pamoja, kwa hiyo si ajabu wewe kuwa na mitizamo finyu kama wanaCCM wenzako, maana wote mna rangi zinazofanana! Umeambiwa na Zitto kwamba haungi mkono kauli ya Mnyika? Na kwanini umtake Zitto ndo ahamie CCM na usimtake Shibuda ambaye ni mwanaCCM mwenzako? CCM wote akili zenu zinafanya kazi sawasawa no wonder nchi inazidi kuzidiwa na mzigo wa madeni huku hali ya maisha ya watanzania ikiendelea kudidimia.
     
  11. k

    kakini Senior Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio mbaya kama unaamini zito ni mzito but chadema sio zito ukae ukijua even mnyika jina lenyewe linakuutisha sema mmMNYIIIKAA alafu sema kiikweete jina lipi dhaifu jaribu kumuliza mwanao wa darasa la 1 atakuambia jina lipi dhaifu
     
  12. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi Nape amekosa watendaji mpaka akakuajili wewe kuja hapa kumuaibisha kiasi hiki?
     
  13. R

    RMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona CCM wanatatapa hivi? tehe!! tehe!! hehe!!


    M[​IMG]
     
  14. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Namshauri Nape awe anawapa usaili hawa vibarua wake kabla hajawaajiri humu, maana wanamuaibisha sana.
     
  15. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nawe unaona hiyo ni akili, kwanini usiwe kwenye maamuzi ili kuweka mambo sawa, badala yake unataka uwe nje ukosoe? afu unataka uingie kwa serikali...noooooooo, hapana, baki nje forever uwe mkosoaji
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Sikiliza Mchemba anawatukana CHADEMA na wabunge wote wa CCM wanashangilia, sasa

    kwanini kwanza asipewe karipio kwanza na Spika? bali walimpa pesa za kushangilia

    Na hayo Matusi aliyokuwa anayatoa ni kupinga hoja za Zitto Kabwe bungeni na pia

    kusema kuwa Mtu yoyote kabla ya kuwa mbunge anapaswa kuchunguzwa akili yake,

    hapo akimaanisha Zitto Kabwe kumbuka hawa walikuwa ni Wanafunzi pamoja pale

    Mlimani. Sasa kwa Demokrasia ya ukweli una haki ya kusema utakavyo as long as

    hautukani Mnyika alisema na ana sababu zake na alizieleze, sasa ni wajibu wa CCM

    au Rais kama ni Mdemokrasia kumpinga kwa Vitendo; wenzetu wanasema Actions

    Speaks louder than words... na sio kutishana;
     
  17. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamuulize Shibuda, CHADEMA ni taasisi na sio ZITO kama unavyotaka umma uelewe. Kama mnampenda mumchukue. watanzania wasasa ni critical thinkers...pole naona masaburi yanakuwasha.
     
  18. King2

    King2 JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete Ni Rahisi Dhaifu.
     
  19. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ama kweli ukiwa mwanasiasa unakuwa kama jalala. Watu watakuletea matatizo yao wakitaka utatuzi, wengine watakutukana, wengine watakupa ushauri wa kujinga, wote hao inabidi uwasikilize tu. Mhhhh, ama kweli, kua mwanangu uyaone.
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,879
    Likes Received: 7,035
    Trophy Points: 280
    Chadema mwaka huu itawafanya mdate nyie magamba
     
Loading...