Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege nyingi zina divert kwenda KIA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbweka, Nov 2, 2011.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa yangu yupo kilimanjaro akiwa pale kia kuna ndege kama tatu zimeelekezwa kutua KIA, Sijui zinatokea Jomo Kenayatta ama Julias Nyerere na Je Kuna nini kimetokea na kusababisha diversion hiyo? Mwenye habari zaidi naomba atujue

    Mpaka sasa ameseama Kuna South African Airways, Emirates na Lufthansa
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,343
    Trophy Points: 280
    bora leo kia ipate ndege kubwa kubwa!imesahaulika sana mpaka kenya wameamua kujenga uwanja taveta
     
  3. m

    maskin Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kama kuna luftansa yaweza kuwa nairobi sina uhakika kama ndege hiyo ya wajerumani huwa inakujaga tz likely nairobi sio dar labda alshabab washafanya mambo yao
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,455
    Trophy Points: 280
    huwa inakwenda dar lakini sio mida hii bali usiku. Kweli yaweza kuwa nrb
     
  5. Mwache77

    Mwache77 Senior Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Alishababi kenya kumechafuka huko mm nipo kia hapa ila abria hawajashuka
     
  6. ULUMI

    ULUMI Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anga ya NRB iko kwenye hali ya hatari-Kenya wako vitani wanatumia uwanja wa Jomo kwa ndege za kijeshi. Za kigeni zinaelekezwa KIA
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumbe basi hata uchumi wa kenya utaathirika sana
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lufthansa haiji Tanzania siku hizi, inashia Nairobi. Kwa hiyo inawekezekana Nairobi Airport kuna problem hasa kipindi hiki wanapopigana na Al-Shabaab.
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mwenzio akinyolewa..........
     
  10. S

    Somi JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mi nilifurahi nilifikiria Nchi imesha pinduliwa.Kumbe matatizo sio Tz.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu wa Nairobi amenidokeza kwamba inaweza kuwa imesababishwa na vitu viwili...
    1) Tangu leo asubuhi kumekuwa na Mgomo (Go Slow) wa Traffic Controllers ambao umesababishia ucheleweshaji wa kuruhusiwa kutua .
    2)Hali ya hewa ya Nairobi kwa kipindi hicho ndege zilipodivert, ilikuwa mbaya na kulazimu ndege hizo kuelekezwa viwanja mbadala...
    Nikipata taarifa zaidi, nitawajulisha
     
  13. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    TZ na urasimu wao mbaya ndio wajifunze sasa na ku take over hiyo biashara kipindi hichi cha matatizo ya huko Kenya! Ingekuwa haya mambo ya vita yanatokea tz, am sure jamaa wangekuwa wameshachukuwa biashara zote!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sio kufa kufaana........
     
  15. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,185
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    watwangane tu sisi tufaidi hao watalii, kenya washatuibia sana watalii wetu na mlima wetu
    kufa kufaana. ile skendo ya ATC kukataa ubia na KLM na kuejengewa uwanja wa dar leo tungekuwa mbali kama kenya
    wacha na tz ifaidi bwana lol
    sii kweli kuwa hakuna hoteli karibia na KIA tunaposema karibi manake hata moshi mjini au arusha nk hata hai zipo kote huko ni akribia na KIA
    nadhani site inasema no hotel found kwa vile haziko online hizo hotel wakashindwa kutrace.
     
  18. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Come on now! kama ni mlima maarafu duniani kwa nini hizo hoteli zilizo karibu na KIA zisiwe kwenye sites???? Jawabu ni uzembe wa wizara ya utalii na serikali period.
     
  19. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
     
Loading...