Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege ndogo yaanguka Mwanza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TAIKUBWA, Apr 3, 2008.

  1. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #1
    Apr 3, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia hivi punde ndege aina ya sessna imeanguka
    uwanja wa ndege wa mwanza muda si mrefu na kuua watu wote na hakuna aliepona,,katika ndege hiyo kulikuwapo watanzania na wacanada,,mpaka sasa tunavyoandika maiti bado zina tolewa vipendevipande,,mwenyezi mungu awalaze mahali pema peponi
    tunaitaji sala zenu wana JF
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Daah... mbona inatia majonzi!! Naomba Mwenyezi Mungu Awalaze Mahali Pema Peponi Wote Walioangamia. Amina.


    SteveD.
     
  3. M

    Mama JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu awape amani waliotangulia. Jamani hizi ndege aina ya cessna zina matatizo gani?
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Again? Huzuni nyingine on top of Mererani!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa na abiria wangapi? TAIKUBWA kama mumeishajua na ailikuwa ikitokea wapi?
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    So far nimecheck nawatu wa karibu Mwanza wanasema hamna report yoyote ya ajali... subiri nitafute contacts zaidi.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Heee jamani imekaaje hii? maana leo si April 1st
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    steve D,

    Hakikisha na mie najaribu kumtafuta RPC wa Mwanza ili kukikisha hili
     
  9. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #9
    Apr 3, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In Short Hatuwezi Cheza Na Maisha Ya Watu,,ndege Ilioanguka Ni Ya Auircaree Ya Wahindi Reg As 5h Apk,,more Details Piga Airport Wakupe Full Details Wakuu.

    Tuzidi Kuwaombea Imebidinitafute More Info Naona Wengi Bado Wana Machungu Na Tar 1a Pril
     
  10. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #10
    Apr 3, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na waliokufa ni foreigners wa australia canada na hispania
    more info stay tune
    raha ya milele uwape ee bwana
    na mwanga wa milele uwaangazie
    wapumzike kwa amani
    amen
     
  11. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #11
    Apr 3, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtanzania mmoja
     
  12. green29

    green29 JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana, nashindwa kusema poleni wafiwa sababu ni msiba wetu wote watanzania na ni ngumu kujua kama kuna ndugu zetu wa karibu au la! Wacanada? !!Watanzania?!! Sio wafanyakazi wa Barrick kweli?!!!

    Any more information?
     
  13. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ajali zimezidi sasa,
    mererani
    morogoro
    mwanza
    this is bad
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pia kuna habari kuwa kuna ndege ndogo ilidondoka kule Mbeya wiki iliyopita...
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Apr 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mtu yeyote angeleta habari za kuandika ndege ni ndugu yetu huyu na ninaamini anasema kweli.

    Ni msiba mwingine wa Taifa. Anayejaribu kumtafuta RPC mwanza hawezi kumpata sasa... watu wanakimbilia Pasiansi kule ...
     
  16. T

    TAIKUBWA Senior Member

    #16
    Apr 3, 2008
    Joined: Jan 20, 2008
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonekana labda ni hali ya hewa mimi si tcaa tuwasubiri wenzetu watasemaje....innalilah rajueen
     
  17. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    TAIKUBWA, nami nimeongea na Mwanza tena, ni kuwa ajali imetokea, ilikuwa ndege ndogo, wote waliokuwemo wamefariki. Nimeambiwa walikuwa wanafanya mazoezi (nafikiri ya kirubani)

    SteveD.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni kweli ndege imeanguka na hakuna aliyenusurika...eehh mola wapokee mkono wako wa kuume marehemu wote, maana sote tutarudi mavumbini...amina
     
  19. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa!

    Ni maisha mafupi mno tunayo!
     
  20. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nimesikiliza si muda mrefu hio habari imetolewa walikuwamo marubani wawili wa kigeni wakifanya mazoezi mmoja alitoka na kiti na mmoja alibaki kwenye ndege na imeungua yote inasemekana imeanguka majabalini na ni vigumu gari kufika
     
Loading...