Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege mpya za atc hizooo!!!!!!!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by mabomu, May 10, 2012.

  1. m

    mabomu Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamaa wanaingza ndege mpya leo kama hii
     

    Attached Files:

  2. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona nimesikia kama wamekopa? wameopa ndege mpya? je wamekopa walipe baadae au wameazima kama ile ya Air Malawi? Hivi ile chenji ya rada ingetosha kununua ndege kufufua shirika letu?
     
  3. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Ujeuri wa Rubani ambaye ni very senior ndo ulisababisha hii kitu pichani
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ndo inabeba watu 180...wapanda ndege za atc nawatakia r.i.p mapemaaaaaaaa alfajiri ili mkidondoka muwe mlishazipokeakabla ya tukio...
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,003
    Trophy Points: 280
    Ndio mambo ya Mwakyembe? oh no itakua Ommar Nundu
     
Loading...