Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege mpya ya recission bomu? liko Nairobi wiki mbili sasa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Sitaki kusema sana
    naamini wa precison mnajua hii ndege iliko na inafanya nini??
    Je mpaka mnaleta ndege inakaa tanzania wiki mnapeleka nairobi kwa matengenezo
    hamuoni kuna mushkeli na baadhi ya member wa management kuwajibika??mmekuwa airbus ya atcl jamani
    mbona watuaibisha??na kilichofanya ndege kubwa iliobaki paz kuacha nairobi rte sababu zakiusalama ni nini??
    Embu tujuzeni
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi waliinunua wapi? Isije ikawa yale yale ya kununua mtumba kutoka another third world country. Kama ni Boeing mbona hawakwenda Marekani?
    Angalau kule hata kama imeshatumika wana viwango vya juu vya servicing nha maintenance.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Wanauwezo wa kununua boeing mkuu .ile kampuni awajuiten per kamuulize smith aliwaletea atcl boeing com wakadai hongo wakachomoa else wangekuwa wanacheza na boeing kwenda mbele ati wakadai wanahitaji airbus nyoooooooooooo mavi yaoooooo serikali
    uliza ilipo??
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Pdiddy
    hiyo ndio ile inayopiga route za sauzi ama ni nyinmgine?? sasa hizo route za dola 57 zipo ama szimesimama kwa sasa? kwa ujumla nilishapoteza imani na precision air tangu ndege niliyopanda toka mwanza ilipoharibika mfumo wa hewa tukiwa angani na ikabidi turudishwe mwanza kwenda kulala kwa lazima, sina hamu nao tena hawa jamaa na ndege zao.
     
Loading...