Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege mpya ya pressicion yaungua engine!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 19, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kweli usitukane wakunga wakati uzazi ungalipo!!!!habari hii inanikumbusha siku precission air wameleta ndege majuzi mpya kabisa ,kukawa na kashfa nyingi mbalimbali ,,,habari kamili zilizotufikia nege ile mpya ilioonyehswa kwa mbwembwe kwenye TV na kushabikiwa kwa heshima imeungua engine baada ya kuletwa bila kufanyiwa checks na hivyo wakailazimisha kuruka ,,,matokeo yake wameamua kuunguza baadhi ya vitu na hivyo kupaki nje!!!pale uwanja wa kimataifa wa nyerere!!!!
    precission tunaomba mtusaidie sisi abiria kujua ukweli wa hili,,,ndege nzuri viile milaza kama kopo jamani????????
     
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2008
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni ile inayochukua abiria sabini?
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nafikiri inachukua zaidi ya 70, na waliikodi kutoka China kati ya May na June Mwaka huu!
     
  4. Mchana

    Mchana Senior Member

    #4
    Nov 19, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    No comment
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kitu cha Mchina wewe unategemea kinge dumu?
    Hapo kwisha kazi Mchina anatengeneza ndege!duh wasije wakatumwagia wapendwa wetu angani huko.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mmmh uwanja wenu wa nyerere mshampa mchina

    kampuni ya ndege ya taifa mshampa mchina

    bado ikulu
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sijakusoma vyema hapo mama 100!
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, mbona nimetembelea pale JNIA sikuweza kupta taarifa hizi? Imeungulia wapi hiyo ndege?
     
  9. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #9
    Nov 19, 2008
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mchina hana tatizo mbona vifaa vingi vya umeme original vinatoka china?? tatizo mnapotaka kitu cha bei rahisi mchina anaweza kukutengenezea ila hakito last na anakwambia mpk mda wake ila sisi tukija huku hatusemi ukweli...
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwanini nchi kubwa kama ile ikubali kutengeneza bidhaa za feki namna hiyo, hawaoni impact yake sasa, watu wameanza kutoziamini bidhaa zao zote?
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Inategemea umetembelea sehemu gani katika uwanja huo...:D
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Wachina hawakatai pesa.
    Hii ndio siri ya mafanikio yao, ndio sababu wana bidhaa kwa ajili ya kila mtu, ndio maana unakutana hata na maziwa yenye melamin kila kona.
    They simply give you what want with the amount of money you have.
    Nadhani tuko pamoja!
     
  13. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Idimi tuko pamoja anakupa kutokana na pesa yako na hana ubaguzi wala mipaka ya huduma hiyo ni wewe tu ukishajikomit
     
  14. L

    Lione Senior Member

    #14
    Nov 19, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani hilo sio la kweli,hio ndege haijaungua engine,ilipata shida kidoogo kwenye propelar zake,mwewe aliingia,na kwa taarifa yako tu imeanza kuruka mchana huu wa leo, ni mie mdau precision air
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo huo hiyo success yao itakuwa short lived mkubwa!
     
  16. L

    Lione Senior Member

    #16
    Nov 19, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani tue positive wakatimwingine,hio ndege sio kimeo kabisaaaaa!ni brand new kweli!na defect yake nikama nilivyoeleza hapo juu,ikumbukwe ile sio jet ingened,ni propelar
     
  17. L

    Lione Senior Member

    #17
    Nov 19, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pia sio ndege ya kichina,ni ya kifaransa, aina ya atr 72-500,maalum kwa mazingira yetu ya kibongo
     
  18. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona kila siku in amatatizo kwa mwezi hii shirika hilo limelaza watu hapo dar es salaam zaidi ya mara 3
     
  19. L

    Lione Senior Member

    #19
    Nov 19, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Matatizo ktk biashara ya ndege ni kitu cha kawaida,kuna hali ya hewa,na mengineyo meengi,sasa kwa precision kulaza mara 3,mwezi uliopita sio kweli,pili ililaza mara moja,na ni abiria wa mombasa,sababu ilikua hali ya hewa mbaya,na wasingeweza kurisk maisha ya abiria,
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi Mchina na Mhindi yupi afadhari jamani naombeni msaada hapo.....yupi ni bora tumkumbatie?
     
Loading...