Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndege mpya ya ATCL kutua Dar leo mchana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 10, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    [h=3]Ndege mpya ya ATCL kutua Dar leo mchana[/h]
    [h=3][/h]
    [​IMG]
    Na Mwandishi Wetu

    SHIRIKA la Ndege la Air Tanzania (ATCL) limepata ndege nyingine aina ya Boeing 737-500 ambayo inatarajia kuwasili leo hii Mchana (Alhamisi) kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere Jijini Dar es Salaam, taarifa iliyotolewa na Kampuni hiyo jana ilieleza.
    Kwa mujibu wa taarifa hiyo, ndege hiyo yenye uwezo wa kubeba abiria 108 imekodiwa kutoka katika kampuni ya Aero Vista iliyopo nchini Dubai na tayari imeshafanyiwa uchunguzi na timu ya wataalam kutoka katika Mamlaka ya Usafiri wa Anga Tanzania (TCAA) nchini Misri ilikoperekwa kwa ajili ya uchunguzi huo.
    “Wataalam kutoka Mamlaka ya Usafiri wa Anga (TCCA) wamekamilisha uchunguzi wa ndege ambayo kwa sasa ipo jijini Cairo, Misri na ndege itarejea nchini kwetu leo hii mchana.
    “Ndege hiyo imeshawekwa chata ya Kampuni ya ATCL na baada ya kuwasili tunetegemea itaanza kufanya safari mara moja,” Taarifa hiyo ilisema.
    Taarifa hiyo imeeleza kuwa ndege hiyo itakuwa na uwezo wa kuchukua abiria 12 kwenye daraja la kwanza (business class) pamoja na abiria 96 kwenye daraja la kawaida (economy class).
    Kaimu Mkurugenzi Mtendaji wa ATCL, Bw. Paul Chizi akizungumza na waandishi wa Habari jijini Dar es Salaam wiki chache zilizopita alitoa maelezo kwa uchache juu ya ujio wa ndege hiyo lakini hakuweza kufafanua zaidi kuhusiana na ndege hiyo.
    Chizi alisema kuwa mipango ya ujio wa ndege hiyo ilikuwa ni mipango ya muda mfupi iliyowekwa ili kuboresha huduma za ndege alisisitiza kuwa kampuni tayari ina mpango wa muda mrefu ambao utafanyiwa kazi kikamilifu.
    ATCL hivikaribuni imezindua tovuti ikiwa katika jitihada za kuboresha huduma kwa wateja pamoja na kuongeza ubora wa ndege hiyo ya kitaifa.
    Tovuti hiyo itawawezesha wateja kupata taarifa ya safari za ndege bila ya kufika katika ofisi za kampuni hiyo au mawakala na kuwawezesha wateja kutoa maoni yao kupitia mitandao ya kijami
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    wameekodisha tena ndege wakishindwa kulipa watatoa bandari ipi? ya Tanga?
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    aall the BEST TANGO CHALI
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi..........Ndege Mpya maana yake nini nini hasa??!!
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wanarudi kiraracha mkuu kutoa mashamba ya kahawa....
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    bado tuna sehemu kibao za kuuza....usiwe na shaka!!
    tutawapa Mlima Meru.
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Watajaza mizgo yao na ndugu zao kwenye ndege revenue passengers wataachwa....
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hopefully they've learned a lesson through their previous blunders...
     
  9. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ngoja Precision wasikie WATAIANGUSHA SASA HIVI ! hao jamaa Noma sana ! hao ndio wanahusika na ndege kuanguka anguka ili kuua mashirika hayo! ATC kaza buti hakika mkijipanga vizuri mtaweza, Kila la KHERI , na safari zote za serikali na mashirika ua umma inabidi mpewe nyie ili kuiinua shirika ! hapo ndio soo la precision linapoanza
     
  10. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    maana yake hawana ndege so inayoingia kwao ni mpya
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    wataimarika wakimshirikisha mungu na kuacha kwenda kwa waganga...hakika mungu anaweza na kuirudisha atcl ilipotoka kwa nia njema tu nasema hili
     
  12. v

    vangiling'ombe Senior Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    acha roho mbaya bana lini wamekuacha sema umechelewa ukakuta wamekwa non rev unapiga kelele tatizo la watanzania kulalamika..unawezaje kuja saa kumi ndege inaondoka na nusu unalalamika ndege za baba zenu ingekuwa hivyo si wote tungekuwa na ndege...
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio hofu yangu! Btw, umeona jina la huyo meneja? Jina lake tu linanikatisha tamaa, Chizi?!!!!" Kuna shirika tena hapo?
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Imekodiwa kwa malipo yepi?tatizo kwenye pesa huwa siri.wananchi hatushirikishwi
     
  16. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kuna milima ya udizungwa, kule tanga kuna yale machimbo ya marumaru, huko mtwara kuna gesi yaani hatutakosa sehemu ya kuwapa usitie shaka kiongozi tanzania ni nchi tajiri sana,
    bado mbuga zetu zina wanyama wa kutosha wale twiga hawajaiha, safari hii hata tembo tutatoa kwani wamezaliana sana
     
  17. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahaa kwanini tusiwape jiji la dsm tumalize kazi kabisa!
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,441
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280

    kama pesa za kununua ndege ya rais zipo, kwa nini tukose pesa za kununua ndege ya kufanya biashara na kuongeza ajira kwa watanzania?
     
  19. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu Zangu watanzania
    Lazima ifike wakati serikalai ijue zumuni la kuipeleka atcl kuwa imara ni lao serikali na sisi watanzania kuwasapoti...nini maana yake
    Hata kama walete ndege 6 serikali lazima ihakikishe kila mfanyakazi wa serikali anaeenda safari ndege ya ATCL inaenda lazima wakate atcl..hii ni fundisho kwa nchi nyingine za afrika na sishangai kuona kenya airways wako imara ni plan na startegy zinatakiwa na sio tu kusapoti kuleta ndege

    -On time perfomance
    Hili ni salwa muhimu hasa katika mambo ya airline,tumeona precission wanavyokimbiwa sababu ya kuchelewesha ndege zao ..kuwe na mikakati inapotokea dly basi iwe ya ulazima nikimaanisha techn na s vinginevyo else wahusika waliosababisha dly lazima wabebe misalaba yao...ni muhimu kuhakikisha unaondoa ndege before/on time na si vinginevyo
    -Salary Motivation
    Unaweza kuleta ndege hata 6 kama wafanyakazi wanafanya kazi kwa uchungu naamini ipo siku marubani watailaza hiyo ndege mwanza wakiwa wanawaza wake zao wanakula nini just kwa mawazo..so ni muhimu kuwajali wafanyakazi waliopo na si kuishia tu kutangaza tumepata faida hii ,,ile ..ni wakati muhimu kila mfanyakazi kuhisi umuhimu wa kufanya kazi kwenye ndege ya serikali ....
    -Kupenda Kazi
    Ni akati muafaka sasakila mfanyakazi kuipenda kazi yake na kujua atcl ipo kwa ajili yao..nadhani hili litasaidia kuiweka atcl imara hata kama kuna wakati wa kuichelewasha ndege inalazimika kutafuta kitu kingine cha kufanya kuiwahisha ndege ...na hili aliwezi kufanyika kama hayo juu ayatatokea mfanyakazi kuwezeshwa kimazingira ya kazi,mifukoni na hata kiroho pia....
    --Proffessional workers
    Ni wa kati sasa wa kuacha kuajiri waotot wa ndugu ama mjomba amabao awana sifa za kuitumikia atcl,,ifike wakati hata kama unaajiri mtoto wa mjomba ama shangazi awe na sifa zinazoitajika incase ikitokea lolote unajua wapi pa kusimama nako...tuajiri wale wenye sifa na sio kazi sifa....

    Else nawatakia maisha mema na New atcl
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    March 29, 2012


    Strategic Joint venture Agreement is being signed between Air Tanzania and AEROVISTA on 24th March 2012 in Dar es Salaam, Tanzania


    Air Tanzania Corporation was established on 10 March 1977 after the breakup of East African Airways, which had previously served the region. Flights were started from Dar-es-Salaam using Boeing 737-200s and Fokker F27s.Presently they are operating with a fleet of 2 Bombardier Dash 8. The company is having excellent working knowledge in the Industry will grow in pace with the addition of B737-500 fleet. As IATA members, the airline is having inter-line agreements with all major airlines of the world.


    The strategic joint venture agreement signed between the two airline companies focuses different hemisphere of the industry requirements such as


    § AEROVISTA will be leasing its B737-500 for Air Tanzania and will be sourcing more aircrafts depending upon the requirements in future.


    § AEROVISTA Engineering and Air Tanzania Aircraft Maintenance Facility will join to develop fully fledged hanger with line maintenance facility in Dar es salaam, Tanzania


    § AEROVISTA will be taking a lead in training the crew and engineers of Air Tanzania including cabin crew training for the B737CL aircrafts.


    § AEROVISTA and Air Tanzania will work closely to develop routes and offer better commercial solutions for an improved yield management and operational results.


    AEROVISTA with its new identity in Tanzania “Aerovista Tanzania Limited “ will be exploring similar avenues in the aviation industry to support the small and medium airline. AEROVISTA is blessed by more than 100 years combined experience in the aviation and related industry.
     
Loading...